Tangazo la Tanzania Tourist Board Linalorushwa CNN


O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
90
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 90 145
Well done Geeque & Co.

naona kama ulivyoahidi ya kwamba utatumia eastafricantube kuitangaza Tanzania......kwa kweli kazi yako ni nzuri........keep it up na Hongera sana
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Ahsanteni sana Ogah na mTz si unajua tena inabidi sisi wenyewe ndio tushike hatamu katika kujitahidi kuitangaza nchi yetu hasa unapokuwa na nyenzo nzuri kama tovuti.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,356
Likes
3,081
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,356 3,081 280
Limetulia sana tangazo hilo. Inatakiwa watangaze na katika Tv nyingine.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
GQ,
Heeeeeeeeeee,mzee mambo kwa upole zaidi,keep it up.leo wachanipate midundo ya nguvu mpata night kali kwa kujinafasi.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mazee Qeeque,

Heshima mbele lovely, vitu vikali siku zote ninazimia na watu kama wewe, maana ndio future ya bongo,

Always Respect Mkuu!
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Tangazo hilo ni zuri...limeanza na the famous known to address the little known Tanzania. I like it that way.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
It makes the neighbour see red.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
90
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 90 145
Hii link aliyoweka Geeque.............ni nzuri sasa watu tuifanyie kazi kwa kuwapa watu wengine popote pale tulipo ili tuitangaze Tanzania.........wale walio maofisini na vyuoni KAMA MWAWEZA tumeni hiyo link kwenye intramail zenu, na wale wenye marafiki mbali mbali watumieni hao marafiki ili tijitangaze.............................lakini kinachoniuma nipale pesa inapopatikana MAFISADI wanazichangamkia....................anyway iko siku tu
 
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
291
Likes
7
Points
35
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
291 7 35
mbona iko fupi kidogo, na imegharimu kiasi gani. Nasikia kampuni iliyotengeneza hiyo ni ya Mtanzania na kuna mtu alikatiwa kitu kidogo kupeleka tenda hiyo? Ila ni advertisement nzuri.
 
A

Alpha

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
614
Likes
13
Points
35
A

Alpha

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
614 13 35
I must be the only one that thinks its crap and they could have done a much better job. It looks very amatuerish, like something done by a high school student for his video editing class.

but thats just my opinion i guess
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Baaab Kubwa...!
Naona unaifagilia East african tube kwa mbali...
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Samahani Geeque,
Mimi nafuatilia sana CNN na mtazamaji mzuri lakini mbona sijawahi kuona tangazo hilo hata siku moja?
Je, isijekuwa ndio kama nilivyosema toka mwanzo kuwa matangazo yote ktk CNN hutegemea na nchi kwani kila nchi hununua habari za CNN sio matangazo yake. Mathlan hapa nilipo matangazo mengi kama sio yote yanahusu mashirika yanayofanya biashara hapa. Matangazo ya kuzitangaza nchi za nje ambayo nimewahi kuyaona ni South Korea na Jamaica tu.
Nitarudia kusema navyofahamu mimi kila shirika la urushaji vipindi vya TV hununua rights za vipindi vyake pekee lakini sio pamoja na matangazo kwani haya hufanyika locally nikiwa na maana CNN kwa wakazi wa NY na CNN Toronto zina vipindi sawasawa kwa wakati mmoja lakini matangazo yake hutofautina.
Hata michezo ya Football ama Basket ball, huwa tunatofautiana matangazo hata kama sote tunatazama mechi moja toka ESPN.
Naomba maelekezo zaidi kuhusu hili yawezekana bado zijapata ufafanuzi mzuri.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,736
Likes
46,076
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,736 46,076 280
Samahani Geeque,
Mimi nafuatilia sana CNN na mtazamaji mzuri lakini mbona sijawahi kuona tangazo hilo hata siku moja?
Je, isijekuwa ndio kama nilivyosema toka mwanzo kuwa matangazo yote ktk CNN hutegemea na nchi kwani kila nchi hununua habari za CNN sio matangazo yake. Mathlan hapa nilipo matangazo mengi kama sio yote yanahusu mashirika yanayofanya biashara hapa. Matangazo ya kuzitangaza nchi za nje ambayo nimewahi kuyaona ni South Korea na Jamaica tu.
Nitarudia kusema navyofahamu mimi kila shirika la urushaji vipindi vya TV hununua rights za vipindi vyake pekee lakini sio pamoja na matangazo kwani haya hufanyika locally nikiwa na maana CNN kwa wakazi wa NY na CNN Toronto zina vipindi sawasawa kwa wakati mmoja lakini matangazo yake hutofautina.Hata michezo ya Football ama Basket ball, huwa tunatofautiana matangazo hata kama sote tunatazama mechi moja ktk ESPN.
Naomba maelekezo zaidi kuhusu hili yawezekana bado zijapata ufafanuzi mzuri.
Nadhani jibu unalo ktk post yako...
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Nyani Ngabu,
nimekusikia mkuu kwa hiyo haya matangazo wame target nchi zipi hasa na yanaonekana nchi ama miji ipi hadi sasa.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
90
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 90 145
Binafsi nimeliona mara mbili mwezi huu October ktk local CNN mnamo mida ya saa 12 (Central US time) jioni na jingine likawa siku nyingine nalo niliona kama saa mbili unusu au tatu hivi usiku.

nafikiri hili tangazo lilikuwa na target ya ku-attract watalii toka US
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
otherwise kajitangazo haka ni kazuri........na kanavutia..
 
park don

park don

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
280
Likes
876
Points
180
park don

park don

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2017
280 876 180
Aisee sikuiz mbona hatutangazi tena...
 

Forum statistics

Threads 1,235,274
Members 474,471
Posts 29,216,463