Tangazo la selous game reserve ndani ya uwanja wa sunderland fc u.k


THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
767
Likes
3
Points
0
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
767 3 0
Hongereni kwa kazi wana JF wote. Leo nilikuwa nafuatilia Matangazo ya mpira Barclays Premier league kati ya Sunderland na West Brom kupitia Supersport channel. Kati ya vitu nilivyopendezwa navyo ni kuona Tangazo linalosomeka SELOUS GAME RESERVE IN TANZANIA; THE WORLD'S LAGEST GAME RESERVE.Tangazo hili lilikuwa linapita kwenye mbao za matangazo zilizo pembeni ya uwanja wa mpira wa timu ya Sunderland. Binafsi nawapongeza walioweza kupeleka tangazo hilo kimataifa. Naamini tuna mambo mengi ya kufanya ili kuitangaza tanzania yetu. Kama wenzangu mlishaliona tangazo hilo, je mna maoni gani kuhusu kuzitangaza rasilimali zetu kimataifa? Nawasilisha.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Kuna watu wa SIRIKALI watakuja na comments za kuchefua hapa
 
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
483
Likes
10
Points
35
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
483 10 35
conservation and tourism 4 sustainable development....!
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
154
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 154 160
Hongereni kwa kazi wana JF wote. Leo nilikuwa nafuatilia Matangazo ya mpira Barclays Premier league kati ya Sunderland na West Brom kupitia Supersport channel. Kati ya vitu nilivyopendezwa navyo ni kuona Tangazo linalosomeka SELOUS GAME RESERVE IN TANZANIA; THE WORLD'S LAGEST GAME RESERVE.Tangazo hili lilikuwa linapita kwenye mbao za matangazo zilizo pembeni ya uwanja wa mpira wa timu ya Sunderland. Binafsi nawapongeza walioweza kupeleka tangazo hilo kimataifa. Naamini tuna mambo mengi ya kufanya ili kuitangaza tanzania yetu. Kama wenzangu mlishaliona tangazo hilo, je mna maoni gani kuhusu kuzitangaza rasilimali zetu kimataifa? Nawasilisha.
Well, kwanza kabisa nami naungana nawe kwa hatua ambayo imechukuliwa kutangaza vivutio vyetu mana vingi havifahamiki hapa duniani. Biashara ni Matangazo. Pamoja na kuwapongeza waliorusha matangazo hayo nami kuna jambo nataka kuweka.

Je what is the impact ya hayo matangazo kwenye kuleta watalii nchini???? Mimi nadhan ili matangazo hayo yawe na tija kwa nchi, ni lazma tuone impact yake kwa maana ya watalii wengi kuja nchini kutokana na kuona Tangazo la Selous Game Reserve linaloonyeshwa kwenye viwanja vya Sunderland. Bila kujua impact yake huenda tukawa tunapoteza fedha kidogo iliyopo, ambayo ingefaa kulinda tembo wetu dhidi ya Mijangiri iliyopo ndani ya nyinyiem.

So far, takwimu zinaonesha, watalii wengi wanakuja nchini hawatokani na direct efforts za Serikali yetu kuwatangazia watalii moja kwa moja vivutio vilivyopo nchini kwa kupitia Roadshows, Posters, kuhudhuria various trade fairs nje ya nch n.k i. Tour operators ndio wanaoleta watalii kwa asilima kubwa sana hapa nchini because promo ni one of their core business.


So pamoja na ukweli kuwa tangazo uliloliona ni zuri, huenda ni ufisadi tu ndo umetufanya tutangaze huko na sio kuwa tunahitaji sana ku-tap watalii kupitia hilo Tangazo. Inatupasa kufahamu Tangazo hilo limerushwa na nani na kwa gharama gani na lazma tujue linapredict kuleta nchini watalii wangap??Study zilizofanyika so far zimeonesha net gain ni negative baada ya kufanya Cost-Benefit Analysis (Gharama ya kurusha matangazo, ya maofisa wetu kuhudhuria international Trade fairs etc ni kubwa kuliko tunachopata therefrom).

Hivyo, kama tangazo hilo limerushwa na Serikali yetu, huo ni ufisadi tu mana takwimu zipo wazi kuwa impact ya direct intervention ya serikali katika kutangaza vivutio vyetu huko nje hazina tija. Naishauri Serikali kutumia matokeo ya tafiti kwenye kufanya maamuzi.
 
oxlade

oxlade

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
595
Likes
27
Points
45
Age
38
oxlade

oxlade

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
595 27 45
ni vizuri na nimeliona hili toka msimu uliopita wa ligi ya uingereza ila tatizo ni hawapeleki yale matangazo kwenyr tomu kubwa hasa zike zinazoitwa big four....wajitahidi kwa hilo
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,094
Likes
699
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,094 699 280
kwa Mara ya kwanza Selou inatangazwa! siku zote ni Serengeti, Manyara! tuuuuu
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,612
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,612 280
Mbona juzi juzi walitokea kwenye ma blog picha za bodi waliooenda kutafuta watalii na juu ya matangazo. Walikuwa nadhani bodi nzima as kwa picha na maelezo.

Utapeli, wizi kwa watalii unazidi hapa nchini na mapolisi hawafanyi chochote kuondoa aibu hii. Hii pia ilitolewa humu juu ya ubalozi wa Marekani unavyo wataadhalisha wananchi wao.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,613
Likes
21,160
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,613 21,160 280
Ni jambo jema sana ila mafisadi kwa kuongeza sifuri kwenye bei ya tangazo ndio wasiwasi wangu
hapo kwenye kuongeza sufuri kwenye bei ya matangazo umenena mkuu...it is possible kabisa
 
tetere

tetere

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
961
Likes
26
Points
35
tetere

tetere

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
961 26 35
Wazo la kupeleka matangazo kwenye viwanja vya mpira UK lilikuwa ni wazo zuri. Kuna tatizo kwa mkakati kama huu. 1.Ni vigumu kupima mafanikio ya matangazo hayo,ukilinganisha na kiasi cha pesa kilicholipwa
2. Sijui kama taratibu za mikataba zilifanywa vipi maana kati ya wamiliki wa viwanja vya mpira na Wizara ya Utalii kuna kampuni na agents kama Watano. Kampuni iliyoipeleka Bodi ya Utalii ni ya Wakenya. Ambao they are not working directly with the Advertising Company. Pia kuna watu wengi wa kati waliokaa ubalozi wetu hapa London (Mama Maajar ETC)> Sababu ya kuwepo watu wengi wa kati imeongeza sana gharama za haya matangazo. Sijui ni kwa nini Bodi ya Utalii haikuingia mkataba moja kwa moja na wahusika. Ni aibu!!
 
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
767
Likes
3
Points
0
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
767 3 0
Well, kwanza kabisa nami naungana nawe kwa hatua ambayo imechukuliwa kutangaza vivutio vyetu mana vingi havifahamiki hapa duniani. Biashara ni Matangazo. Pamoja na kuwapongeza waliorusha matangazo hayo nami kuna jambo nataka kuweka.

Je what is the impact ya hayo matangazo kwenye kuleta watalii nchini???? Mimi nadhan ili matangazo hayo yawe na tija kwa nchi, ni lazma tuone impact yake kwa maana ya watalii wengi kuja nchini kutokana na kuona Tangazo la Selous Game Reserve linaloonyeshwa kwenye viwanja vya Sunderland. Bila kujua impact yake huenda tukawa tunapoteza fedha kidogo iliyopo, ambayo ingefaa kulinda tembo wetu dhidi ya Mijangiri iliyopo ndani ya nyinyiem.

So far, takwimu zinaonesha, watalii wengi wanakuja nchini hawatokani na direct efforts za Serikali yetu kuwatangazia watalii moja kwa moja vivutio vilivyopo nchini kwa kupitia Roadshows, Posters, kuhudhuria various trade fairs nje ya nch n.k i. Tour operators ndio wanaoleta watalii kwa asilima kubwa sana hapa nchini because promo ni one of their core business.


So pamoja na ukweli kuwa tangazo uliloliona ni zuri, huenda ni ufisadi tu ndo umetufanya tutangaze huko na sio kuwa tunahitaji sana ku-tap watalii kupitia hilo Tangazo. Inatupasa kufahamu Tangazo hilo limerushwa na nani na kwa gharama gani na lazma tujue linapredict kuleta nchini watalii wangap??Study zilizofanyika so far zimeonesha net gain ni negative baada ya kufanya Cost-Benefit Analysis (Gharama ya kurusha matangazo, ya maofisa wetu kuhudhuria international Trade fairs etc ni kubwa kuliko tunachopata therefrom).

Hivyo, kama tangazo hilo limerushwa na Serikali yetu, huo ni ufisadi tu mana takwimu zipo wazi kuwa impact ya direct intervention ya serikali katika kutangaza vivutio vyetu huko nje hazina tija. Naishauri Serikali kutumia matokeo ya tafiti kwenye kufanya maamuzi.
Mkuu Patriote naona wewe ni mtaalamu wa eneo hili la tourist. Hebu tusaidie, uje na uchambuzi yakinifu na sisi wengine tujifunze kitu kupitia uchambuzi wako. Binafsi nilipoona lile tangazo nilifurahi tu kuona nchi inatangazwa. Lakini zaidi ya hapo kwakweli sijui. Wataalamu wa haya mambo tusaidieni wengine nchi yetu isonge mbele.
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
154
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 154 160
Mkuu Patriote naona wewe ni mtaalamu wa eneo hili la tourist. Hebu tusaidie, uje na uchambuzi yakinifu na sisi wengine tujifunze kitu kupitia uchambuzi wako. Binafsi nilipoona lile tangazo nilifurahi tu kuona nchi inatangazwa. Lakini zaidi ya hapo kwakweli sijui. Wataalamu wa haya mambo tusaidieni wengine nchi yetu isonge mbele.
Nimekupata kiongozi, ni kweli its high time now wananchi wajue how tourism industry works. Nimebanwa kidogo na nahitaji nitafute some articles/literature to back my arguments, ila I promise you in the near future i will prepare some nice posts kuhusu Tourism Industry.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,302
Likes
2,986
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,302 2,986 280
Yaani nipo uwanjani kuangalia pira ,sidhani kama nitaliona tangazo labda timu yangu iwe inapokea kichapo !
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
29
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 29 0
mi siamini kutangaza kwenye viwanja vya mipira inasaidia..mbona kenya hawatangazi uwanjani lakini wanaingiza watalii wengi kuliko sisi
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Likes
88
Points
145
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 88 145
Hongereni kwa kazi wana JF wote. Leo nilikuwa nafuatilia Matangazo ya mpira Barclays Premier league kati ya Sunderland na West Brom kupitia Supersport channel. Kati ya vitu nilivyopendezwa navyo ni kuona Tangazo linalosomeka SELOUS GAME RESERVE IN TANZANIA; THE WORLD'S LAGEST GAME RESERVE.Tangazo hili lilikuwa linapita kwenye mbao za matangazo zilizo pembeni ya uwanja wa mpira wa timu ya Sunderland. Binafsi nawapongeza walioweza kupeleka tangazo hilo kimataifa. Naamini tuna mambo mengi ya kufanya ili kuitangaza tanzania yetu. Kama wenzangu mlishaliona tangazo hilo, je mna maoni gani kuhusu kuzitangaza rasilimali zetu kimataifa? Nawasilisha.
unawapa hongera wana JF kwa kazi gan?au wao ndio waliofanya mchakato wa hlo tangazo.
 
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Likes
15
Points
35
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 15 35
Sunderland FC ni timu yetu hiyo, hata jezi yao imeandikwa "TOMBOLA" ambayo ni bahati nasibu.
...Nashangaa kila ninapopita ni Manchester, Chelsea... hata na mimi wameshaniambukiza huo ugonjwa.
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
154
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 154 160
Wazo la kupeleka matangazo kwenye viwanja vya mpira UK lilikuwa ni wazo zuri. Kuna tatizo kwa mkakati kama huu. 1.Ni vigumu kupima mafanikio ya matangazo hayo,ukilinganisha na kiasi cha pesa kilicholipwa
2. Sijui kama taratibu za mikataba zilifanywa vipi maana kati ya wamiliki wa viwanja vya mpira na Wizara ya Utalii kuna kampuni na agents kama Watano. Kampuni iliyoipeleka Bodi ya Utalii ni ya Wakenya. Ambao they are not working directly with the Advertising Company. Pia kuna watu wengi wa kati waliokaa ubalozi wetu hapa London (Mama Maajar ETC)> Sababu ya kuwepo watu wengi wa kati imeongeza sana gharama za haya matangazo. Sijui ni kwa nini Bodi ya Utalii haikuingia mkataba moja kwa moja na wahusika. Ni aibu!!
Bro unaonekana unataarifa muhimu, ila hukuzinyambua kwa mapana yake, umeziweka kwa ujumla sana, naiman wengi tutakuwa hatujakupata vile ulivyointend tukupate, rudi TETERE uziweke taarifa hizi into proper perspective!!
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
90
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 90 145
Matangazo ya Utalii wa Tanzania katika uwanja wa Sunderland yapo siku nyingi. Na mimi napendezewa na hili. Tatizo ni hela zinazotokana na Watalii kuja Tanzania zinakwenda wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,214,746
Members 462,865
Posts 28,522,195