Tangazo la ngoma London


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
hii iliwekwa kwenye mambo ya ughaibuni wakti ni tangazo.Nimepiga simu jamaa wanasema kuwa inawezekana hii shughuli ikaahirishwa kwani watu wamekuwa wengi kuliko walivyotarajia

sasa sijui itakuwaje lakini i was really looking forward for this

nimemshauri bora wawe wanafanya ngoma kwa ma borough mbali mbali badala ya sehemu moja
Tangazo La Shughuli.

Familia Ya Kina Kilemela Ya Great Ormond Street London, Ina Furaha Kuwatangazia Shughuli Ya Ngoma Ya Binti Zao, Asia Na Fatma Kilemela Itakayofanyika 65 Orde Hall Street, Great Ormond, Holborn, London.


Shughuli Itaanza :

27 April 2008 Ndoweka,

Tarehe 1 May Mbiga,

Tarehe 2 May Mkole,

Tarehe 3 May Mkesha,

Tarehe 4 May Kutoka.

Hakuna Mchango Wowote Wa Kifedha Unaohitajika.


Sare Ni Khanga Zimeandikwa "hi Hivihivi Tuu", Au Kitenge Cha Wax, Ambavyo Vimeshaagizwa Kutoka Bongo Na Unaweza Kuvipata Kwa £7:50.
Vanga, Mdundiko, Mkinda Na Gombe Sugu Vimealikwa Kutoka Bongo.kwa Maelezo Zaidi Fika Nyumbani (adress Hiyo Hapo Juu),

Au Piga Simu Namba 07826007942.


Kufika Kwenu Ndo Ukamilifu Wa Shughuli Hii.


Ahsanteni.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
INATIA MOYO KUONA UTAMADUNI WETU UNAKUMBUKWA NA MLIOKO UGHAIBUNI...........!ONYO.....!ISIJEKUWA KILE KIUTANI CHA KATI YA MZUNGU,MUHINDI NA MWAFRIKA........MWAFRIKA AKACHAGUA.......!
 
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
652
Likes
289
Points
80
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
652 289 80
hii iliwekwa kwenye mambo ya ughaibuni wakti ni tangazo.Nimepiga simu jamaa wanasema kuwa inawezekana hii shughuli ikaahirishwa kwani watu wamekuwa wengi kuliko walivyotarajia

sasa sijui itakuwaje lakini i was really looking forward for this

nimemshauri bora wawe wanafanya ngoma kwa ma borough mbali mbali badala ya sehemu moja
Mkuu Game Theory hivi hawa wanawali walishapata waume au bado maana huu mkolee uliofanyikia Ughaibuni natumai watakuwa wamekwiva kweli kweli
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,929