Tangazo La Mnada Wa Serikali

  • Thread starter Mtoto wa Mkulima
  • Start date

Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Wananchi wote wanatangaziwa kwamba Serikali itauza kwa njia ya mnada wa
hadhara magari ya mradi wa maboresho ya mfumo wa Serkali za mitaa (LGRP),
yaliyoko ofisi ya mradi Kinondoni, D’Salaam
Source: [media]http://www.mof.go.tz/mofdocs/anouncement/Mnada.pdf[/media]

Natamani ningeona kuwa Mashangingi ya serikali yanauzwa walau kutupunguzia mzigo walipa kodi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,306
Members 475,501
Posts 29,283,973