Tangazo la kifo: Machalo Majige Faustine

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,104
Likes
2,311
Points
280

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,104 2,311 280
Picture%2B318.jpg


HAYATI MACHALO MAJIGE FAUSTIN, (SAMSON MUKANDYA) ENZI ZA UHAI WAKE

Familia ya Marehemu, Bw & Bibi, Aloycius Chokara, wa Sinza Mori Dar-es-salaam inasikitika kutangaza kifo cha Mtoto wao mpendwa MACHALO MAJIGE FAUSTIN, AU (SAMSON MUKANDYA) kilichotokea tarehe 14, 01, 2010, katika hospitali ya Muhimbili Dar-es-salaam.

Msiba upo nyumbani kwao Sinza Mori, Mazishi yatafanyika Tarehe 16, 01, 2010, katika makaburi ya Sinza. Saa sita kamili kutakuwa na ibada katika Kanisa Katoliki la (Mt Maximilian Kolbe Mwenge).

Baada ya ibada, mwili wa marehemu utapelekwa nyumbani kwao Sinza mori. Saa nane kamili, ndugu jamaa na marafiki watatoa heshima za mwisho kwa marehemu, na baada ya heshima za mwisho, safari ya kuelekea makaburini itaanza.

Watu wote mnaomfahamu MACHALO, karibuni sana ili tumsindikize ndugu yetu na rafiki yetu, katika safari yake ya mwisho hapa duniani.

Kwa taarifa zaidi unaweza kupiga simu namba hizi:


0713652020- Joseph,

0713472930-Mang´enya,

0713131910-Samora.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,232
Likes
331
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,232 331 180
RIP MACHALO!

Haijaelezwa hasa who this broda was,(kwa tusiomjua inakuwa ngumu kuhisi who he might have been), au labda alikuwa ni agent wa JF, I dont care much on that!

Lakini pia inakuwa je mtu anakuwa na majina mawili ka ma hivi:

-MACHALO MAJIGE FAUSTIN
-SAMSON MUKANDYA

ambayo ni tofauti kabisa, na ubini tofauti kabisa?...huh!
 

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
RIP MACHALO!

Haijaelezwa hasa who this broda was,(kwa tusiomjua inakuwa ngumu kuhisi who he might have been), au labda alikuwa ni agent wa JF, I dont care much on that!

Lakini pia inakuwa je mtu anakuwa na majina mawili ka ma hivi:

-MACHALO MAJIGE FAUSTIN
-SAMSON MUKANDYA

ambayo ni tofauti kabisa, na ubini tofauti kabisa?...huh!
RIP MACHALO

PJ usishagae sana ndio dunia hii.
 

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
901
Likes
37
Points
45

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
901 37 45
Marehem apumzike kwa AMANI.
Naomba kupewa jina lake la ubatizo ili sala na maombi yafanywe kwa jina lake halisi.Hili la kutafutia maisha duniani halina maana tena.
 

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,070
Likes
487
Points
180

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,070 487 180
Sura yake ni familiar sana... na mimi pia nimekaa muda mrefu sana Sinza Mori... Sinza Mori ni too general naomba unieleze ni karibu na Bar gani au Shule au Kanisa gani ili niweze kushiriki... RIP MACHALO aka SAMSON...
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,232
Likes
331
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,232 331 180
Sura yake ni familiar sana... na mimi pia nimekaa muda mrefu sana Sinza Mori... Sinza Mori ni too general naomba unieleze ni karibu na Bar gani au Shule au Kanisa gani ili niweze kushiriki... RIP MACHALO aka SAMSON...
We TB ni rahisi sana kukupata kumbe eeh!

Why MACHALO aka SAMSON and notSAMSON aka MACHALO! Any idea?
 

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
12
Points
0

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 12 0
Sura yake ni familiar sana... na mimi pia nimekaa muda mrefu sana Sinza Mori... Sinza Mori ni too general naomba unieleze ni karibu na Bar gani au Shule au Kanisa gani ili niweze kushiriki... RIP MACHALO aka SAMSON...
Samahanini jamani
huyu Marehemu ni nani hasa kwenye jamii ya kwetu? Hii itatusaidia kuenzi na kuendeleza mchango wake kwa kzai aliyokuwa anaifanya wakati wa uhai wake. Sorry kama kuna atakayekwazika kwa swali hili natangauliza msamaha
 

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,100
Likes
45
Points
145

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,100 45 145
RIP MACHALO!

Haijaelezwa hasa who this broda was,(kwa tusiomjua inakuwa ngumu kuhisi who he might have been), au labda alikuwa ni agent wa JF, I dont care much on that!

Lakini pia inakuwa je mtu anakuwa na majina mawili ka ma hivi:

-MACHALO MAJIGE FAUSTIN
-SAMSON MUKANDYA

ambayo ni tofauti kabisa, na ubini tofauti kabisa?...huh!
R.I.P Bro.


Wasifu wa marehemu sasa si muhimu sana kwa kuwa taarifa hii imeretwa kwenye thread ya Tangazo. Labda mtoa taarifa angesema "habari ziwafikie wan JF popote walipo....." mngemwelewa!..


Kuhusu majina mzee PJ, ukiwa kule musoma utachanganyikiwa zaidi manake mtu ana majina zaidi ya sita. Na kama alikuwa jeshi jina linaanza na cheo. Hata kama alikuwa "Private (asie na cheo) " au "Koplo" akastaafu bado atatambulia mtaani kwa cheo na jina (" Afande Koplo Alphonso Mukama Matiku Maira!) ukiwa Luteni Kanali unaweza kuwa hata na majina nane, Afande Luteni Kanali David Masero Ryoba Kichonge Mwita Mahende.

". Na hii inaleta heshima kule kwetu Kufanya kazi gheshini kuliko kufanya kazi "TRA" kwa cheo cha "Tax Officer" (utaulizwa hilo ndo " li gheshi gani ambalo halina chewo??").
 

Forum statistics

Threads 1,190,286
Members 451,082
Posts 27,666,571