Tangazo la EATV kuhusu Kuhamia Tv na radio za IPP Intelsat lina mapungufu

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,467
2,000
Wanatangaza kuwa wanahamia Intelsat hawataji Intelsat gani wanasema tu Intelsat.Rekebisheni tangazo liko ki-layman mno.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,467
2,000
Wafafanue inteset degree ngapi? East or west? Je ni band ipi? C band or KU band?.
Sahihi kabisa mkuu huyo aliyeandaa Hilo tangazo Kama kalipwa arudishe pesa Kama ni mfanyakazi apunguzwe cheo na mshahara
 

Bulaya001

JF-Expert Member
Dec 21, 2018
5,542
2,000
Alie muelewa mtoka uzi anipee dondoo ya kile alichokimaanisha, maana nimetoka kappa.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,467
2,000
Mbona wameaema 72degrees east au macho Hanna?
Hamna hata Kama wangesema hivyo ndio wamechemka kabisaaa Tena porini.Intelsat gani inasetiwa kwa 72 degrees East? itajie wewe mwenye macho unayeona na utueleze Ni KU band au Ni CBand?
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
28,396
2,000
Mbona wameaema 72degrees east au macho Hanna?
Kama ni Intelsat 22 (72.1°E) basi wanajiunga na stations za Kenya (nyingi zinatumia Intelsat 22). Ni mtihani tena kwa sisi tunaotumia FTA receivers na dish za 6ft and above.

Kwa walioangalia hilo tangazo, je watahama lini?
 

bababikko

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
2,393
2,000
Kama ni Intelsat 22 (72.1°E) basi wanajiunga na stations za Kenya (nyingi zinatumia Intelsat 22). Ni mtihani tena kwa sisi tunaotumia FTA receivers na dish za 6ft and above.

Kwa walioangalia hilo tangazo, je watahama lini?
1june this year
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
28,396
2,000
Hamna hata Kama wangesema hivyo ndio wamechemka kabisaaa Tena porini.Intelsat gani inasetiwa kwa 72 degrees East? itajie wewe mwenye macho unayeona na utueleze Ni KU band au Ni CBand?
Intelsat 22 at 72.1°E mbona ipo. Na channels za Kenya kama Citizen, KTN nk zinasetiwa kwenye uelekeo huo.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
27,467
2,000
Intelsat 22 at 72.1°E mbona ipo. Na channels za Kenya kama Citizen, KTN nk zinasetiwa kwenye uelekeo huo.
Hicho ndicho walitakiwa kutangaza Intelsat ipi iko degrees gani East or West Ni CBand au KU band ,transponder zipi na symboll rate zipi.Hawajaweka full details kwenye tangazo ili watu ikifika hiyo June moja tunajisetia wenyewe chap chap
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
28,396
2,000
Hicho ndicho walitakiwa kutangaza Intelsat ipi iko degrees gani East or West Ni CBand au KU band ,transponder zipi na symbolt rate zipi.Hawajaweka full details kwenye tangazo ili watu ikifika hiyo June moja tunajisetia wenyewe chap chap
Ni kweli unachosema, walitakiwa walete full details. Ila kwa watumiaji wa startimes, sidhani kama hilo litakuwa tatizo kwao coz hizo alterations watazifanya wao service providers. Wenye FTA receivers ndio watapata mtihani wa kufanya changes na ku-set madish upya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom