Tanganyika law society tunawavika huu wajibu wa kumshitaki Bashite

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
28,470
2,000
Tanganyika law society tunawavika huu WAJIBU wa kumshitaki Bashite. Mamlaka inaonekana kamwe hazitamwajibisha. Your credibility will be tested on this! Why discriminatory prosecutions! Why?
 

Mibas

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
3,955
2,000
Labda baada ya uchaguzi. Lissu lazima amshughulikie huyu mwizi wa elimu.
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,604
2,000
Tanganyika law society tunawavika huu WAJIBU wa kumshitaki Bashite. Mamlaka inaonekana kamwe hazitamwajibisha. Your credibility will be tested on this! Why discriminatory prosecutions! Why?


Pia uwaambie wajipime kama bado wanafaa kuwepo nchini mwetu au tuwafute!
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
12,143
2,000
Tania hii itaadhiri vizazi vijavyo, serikali inatakiwa ijipime kama kweli inapenda haki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom