Tanganyika bila ya zanzibar inawezekana


kontakinte

kontakinte

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
kontakinte

kontakinte

Member
Joined Jun 5, 2013
53 0 0
Tanzania ni mzee wa miaka 50 aliye m beba kijana wa miaka 18 na kawaacha watoto takriban 30 na wote ni wadogo na wanahitaji kubwebwa
Lakini kamshika mtoto mkubwa kwanini? Kuna nini?
at any cost tanganyika will servive and it is ours unless ccm a dictator
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Zanzibar bila ya tanganyika pia inawezekana.
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,720
Likes
1,418
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,720 1,418 280
Zanzibar bila ya Tangnyika nayo inawezekana, tuachwe tupumue
Tanzania ni mzee wa miaka 50 aliye m beba kijana wa miaka 18 na kawaacha watoto takriban 30 na wote ni wadogo na wanahitaji kubwebwa
Lakini kamshika mtoto mkubwa kwanini? Kuna nini?
at any cost tanganyika will servive and it is ours unless ccm a dictator
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,653