Tanga wing ahsanteni sana!Mbarikiwe kwangu mimi ilikuwa zaidi ya nlichokitegemea!


Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
mohamed Mtoi ahsante sana hii kumbukumbu haitasahaulika miaka dahali umenizikia dada yangu.
YNNAH your special my dia from lushoto to mabawa hii sitaisahau.
arabella thanx mamii Mungu akutangulie katika mambo yako japo ulibanwa ila ukatafuta dakika 2 kuja kutuona.
Mwanyasi ahsante sana ubarikiwe jamani.
Wanacc/jf mwenzenu nlikuwa nauguliwa na my dada yeye alikuwa ameolewa tanga na kuishi huko.
Jumatatu iliyopita alizidiwa jumanne nikaenda Tanga cku hiyo jumanne.Juma5 akapumzishwa ngamiani alhamic akalazwa bombo hospital.
Hali ikazidi kuwa tete ijumaa asubuhi asubuhi wakamumewekea oxygen,mamipira kibao.
Kufikia hapo tulichoka kimwili kiakili ukizingatia tulienda wawili tu kumuuguza na plan ilikuwa akipata nguvu kidogo turudi dar familia ilipo augulie dar.
Mpaka ijumaa jioni ndugu karibia wote walifika tanga.
Jumamoc mida ya saa 1 asubuhi alifariki.
Tukamzika jumamoc hiyohiyo saa kumi.
Ahsante wote nlio nipigia cm kunipa pole.
Kweli nimeamini cc ni ndugu for me ckutegemea.
 
Last edited by a moderator:
MMAHE

MMAHE

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
832
Likes
5
Points
35
MMAHE

MMAHE

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
832 5 35
pole sana amu
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
Pole rafiki yangu taarifa huu ndio naiona pole sana ndugu yangu pole sana?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,025
Likes
5,344
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,025 5,344 280
pole dada kwa kuuguza na msiba uliokukuta...Mungu awape nguvu...
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
pole sana amu Mungu akupe nguvu ktk kipindi hiki kigumu
 
Last edited by a moderator:
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
mhhhhh amu! mhhhh! sina cha kusema lakini pole mwaya! Mungu amrehemu dada!

(siku nikikutana na wewe wallah nakukoa makwenzi! utajuta!)
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
Pole rafiki yangu taarifa huu ndio naiona pole sana ndugu yangu pole sana?
ahaaa cunajua tena hata mda huo ulipatikana.
Tusameheane tu kwa kweli
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
mhhhhh amu! mhhhh! sina cha kusema lakini pole mwaya! Mungu amrehemu dada!

(siku nikikutana na wewe wallah nakukoa makwenzi! utajuta!)
aaa bibie kumbuka hupokeagi cm yangu
nimeshapoa mwenzio
 
Last edited by a moderator:
Arabela

Arabela

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
3,124
Likes
53
Points
145
Arabela

Arabela

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
3,124 53 145
amu dia.. Pole kwa mara nyingine.. Niwie radhi sikiweza kushiriki ipasavyo kutokana na kuchelewa kupata taarifa na mambo yaliyokuwa yananikabili. Btw i was happy to see you
 
Last edited by a moderator:
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,681
Likes
70
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,681 70 145
Karibu amu, tuko pamoja. Na mungu akipenda jmos tutakuwa wote tena.
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
nimeshapoa poa dia

amu , kwanza pole!
Pili , nimefarijika kuona my wife YNNAH kuwa karibu nawe, yeye ndy mimi.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,686
Likes
1,302
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,686 1,302 280
Dah! So sad amu... sorry for what happened. May her soul rest in eternal peace amen.
 
Last edited by a moderator:
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
152
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 152 160
pole mdogo wangu! mitihani tumeumbiwa wanadamu!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Poleni sana. Mungu mwenyewe awafariji. Kushuhudia kifo ndio kuingia utu uzima.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217