Tanga nako CUF wavuna madiwani kibao kushikilia Halmashauri ya Jiji


MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Habari nilizopata hata tanga ni kuwa CUF wamevuna viti 9 kutoka 0 vilivyokuwepo mwaka 2005.
Kwa maana hiyo halmashauri nayo imeshikika na wapinzani. ila Ubunge CCM ndo kapita. Tanga hakukuwa na upinzani sana maana watu bado hawajazinduka
 
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2006
Messages
355
Likes
15
Points
35
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2006
355 15 35
Habari nilizopata hata tanga ni kuwa CUF wamevuna viti 9 kutoka 0 vilivyokuwepo mwaka 2005.
Kwa maana hiyo halmashauri nayo imeshikika na wapinzani. ila Ubunge CCM ndo kapita. Tanga hakukuwa na upinzani sana maana watu bado hawajazinduka
Correction! Kata za udiwani ziko 24...CCM wamechukua kata 15 na CUF kata 9. Mwaka 2005 CUF walipata kata 4..hivyo wame gain kwa kata 5 zaidi. Ubunge na Uraisi CCM pia ni kidedea Tanga mjini.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Nashukuru kwa update mkuu, hayo ni maendeleo pia
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953