Tanesco


K

kachumbari

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
125
Likes
3
Points
35
K

kachumbari

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
125 3 35
Kuna haja ya kuwachangamsha kwa kuwapiga mawe pale makao yao makuu,ili wasituuzie sura ooh,mara hivi mara vile,sijui transforma mara ukame sisi inatuhusu nini? Miaka yote hivyo hivyo tumechoka.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,840
Likes
5,430
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,840 5,430 280
Kuna haja ya kuwachangamsha kwa kuwapiga mawe pale makao yao makuu,ili wasituuzie sura ooh,mara hivi mara vile,sijui transforma mara ukame sisi inatuhusu nini? Miaka yote hivyo hivyo tumechoka.
Tatizo ni kuwa siasa zinaingizwa kwenye Engineering issues. Kwa jinsi ile transformer ilivyokuwa inavutwa kusogezwa mahala pake...ni ajabu......full manual
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Tanesco ni bora wangeirestructure, wabadilishe sheria na kisha kuifloat kwenye soko la hisa ili tuweze kuondokana na upuuzi wao wa kijima.
 

Forum statistics

Threads 1,237,920
Members 475,774
Posts 29,306,272