TANESCO wasitisha mgawo wa umeme


Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Source: TBC1

mgao wa Umeme umekwisha na hautarudia tena. Amelishuhulikia tatizo kisha akatutaarifu. Mawaziri wengine walioingia kwa mbwembwe vipi?

http://www.mwananchi.co.tz/biashara/-/7233-tanesco-wasitisha-mgawo-wa-umeme
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Source: TBC1

mgao wa Umeme umekwisha na hautarudia tena. Amelishuhulikia tatizo kisha akatutaarifu. Mawaziri wengine walioingia kwa mbwembwe vipi?
Waandishi wa habari wakiwa kwenye ziara hizo, wawe armed with his previous comments,current data n statistics na maswali ya accountability kuwa je next year this time mgao ukija unaachia ngazi??
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Ngeleja, kwa kusema hayo tu, kuna mijitu itataka kukupakazia kwa ku sabotage umeme, kama kawaida yao.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,926
Likes
4,409
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,926 4,409 280
katatua tatizo kivipi?wakati ni 14 % ya watanzania wana umeme usio kua wa uhakika?unajua gharama ya kufungiwa umeme kwa sasa ni zaidi ya 1M jee ni watu wangapi wanamudu kiasi hicho?siasa hizo tumezizoea unakumbuka mwaka jana wakati anawasha tena IPTL alisemaje?
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Kwanza hakukutakiwa kuwe na mgao wa umeme why!! hivyo hakuna chakupongezwa hapo. Sasa hivi kulipia service line bila ya nguzo no 1.6million, for a pole you have to pay separately and i think its 2.5 million per piece and still you have to wait as currently none in stock.
 
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
257
Likes
3
Points
35
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
257 3 35
@ gurudumu! mbona hauleweki? mbwembwe za mawaziri wengine na kuisha kwa mgao wa umeme mbona havina uhusiano? umetumwa vibaya hebu jipange ndo uje hapa...! kwani umesikia daraja limebomoka likaachwa kuwa repaired! au unataka fly overz zijengwe over a night..?? usiwe mvivu wa kufikiri...!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,537
Likes
14,891
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,537 14,891 280
Source: TBC1

mgao wa Umeme umekwisha na hautarudia tena. Amelishuhulikia tatizo kisha akatutaarifu. Mawaziri wengine walioingia kwa mbwembwe vipi?
Na kama ukiwepo tena tumfanyeje? mie ntapigana!!
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Kwanza hakukutakiwa kuwe na mgao wa umeme why!! hivyo hakuna chakupongezwa hapo. Sasa hivi kulipia service line bila ya nguzo no 1.6million, for a pole you have to pay separately and i think its 2.5 million per piece and still you have to wait as currently none in stock.
no source no right to speak! Service line without nguzo ni 460,000 single phase na laki 7 , 3phase nimekarabati kibanda changu juzi! Pole ni one mik
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
tumetatua tatizo sisi wananchi tuliokemea na kuwalazimisha kuchukua hatua, otherwise kama kawaida angeendelea kulala!! tunamsubiri kwenye agenda za madini....
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Watanzania wakidanganywa kidogo tu kwa maneno ya uongo basi husahau shida zote na kuanza kushabikia hata ujinga sijui ni nani alituroga.....
Yeye huo umeme atamaliza mgao kwa viogezo gani kwanini asingesema kwanini kulikuwa na mgao?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Just spoken to my friends in Mwanza wapo gizani kama kawa..... au Dar ndio Tanzania......
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
105
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 105 160
Ina maana mvua zimeshanyesha za kutosha kujaza mabwawa? Mbona alisema mgao wa umeme ulitokana na kupungua kwa kina cha maji? Sasa hayo maji kayatoa wapi hadi atangaze kwamba mgao wa umeme ndo mwisho?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Waandishi wa habari wakiwa kwenye ziara hizo, wawe armed with his previous comments,current data n statistics na maswali ya accountability kuwa je next year this time mgao ukija unaachia ngazi??

Safiiii!!!! Hii nimeipenda!
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
@ gurudumu! mbona hauleweki? mbwembwe za mawaziri wengine na kuisha kwa mgao wa umeme mbona havina uhusiano? umetumwa vibaya hebu jipange ndo uje hapa...! kwani umesikia daraja limebomoka likaachwa kuwa repaired! au unataka fly overz zijengwe over a night..?? usiwe mvivu wa kufikiri...!
sawa bana mi mvivu wa kufikiri. Nisaidie basi we mwene bidii ya kufikiri. Hivi Richmond/Dowans haikutoka na mgao pandikizi? Nisaidie kufikiri ni hasara kiasi gani hadi sasa hivi tunaingia?

Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
tumetatua tatizo sisi wananchi tuliokemea na kuwalazimisha kuchukua hatua, otherwise kama kawaida angeendelea kulala!! tunamsubiri kwenye agenda za madini....
Unafikiri mafisadi wanakemewa Kama mapepo? Kwani 2006 wananchi hawakukemea? Poa tusubir madini
 
Pena

Pena

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
13
Pena

Pena

Member
Joined Oct 30, 2010
34 0 13
"mgao wa Umeme umekwisha na hautarudia tena"..............NDOTOOOOOOOOOOOOOOOOO.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Anasema mgao umekwisha??
anaweza kutueleza kwa nini mpaka usiku huu umeme hamna kigamboni?? walikata ahsubuhi na kuurisha jioni na sasa wamefyeka tena. Walioko kigamboni mtujuze hali ya huko inavyoendelea pls
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Unaumwa wewe, weka hizo risiti hapa, nyie ndo mtakuwa mnawekewa umeme wa wizi. Mwizi mkubwa wewe.
Nimelipa 1.4 serive line ya single phase
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,162
Likes
611
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,162 611 280
Just spoken to my friends in Mwanza wapo gizani kama kawa..... au Dar ndio Tanzania......
Kamaliza mgao sengerema, the guy likes cheap publicity wzr na issue hadi ya luku network wapi na wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,238,861
Members 476,196
Posts 29,334,604