rubii

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
11,450
2,000
TANESCO NYIE NI MATAKATAKA KABISAA....NA MNAKERA VIBAYA MNO,DAWA YENU NI KUWATAFUTIA MSHINDANI.

HAIWEZEKANI MKATE UMEME TOKA SAA TATU KARIBIA JIJI ZIMA LA DAR ALAFU.MPAKA MUDA HUU SAA MBILI NA MADAKIKA BADO HAMJARUDISHA NA MKO KIMYA BILA UFAFANUZI WOWOTE ULE.

TAKATAKA KABISA NYIE.

Et Wanasema wanafanya service 😅 tuwe wapole.....service gani mwezi mzima? Laiti yule Baba angelikuwepoooo
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Et Wanasema wanafanya service 😅 tuwe wapole.....service gani mwezi mzima? Laiti yule Baba angelikuwepoooo
Wanadhani waTanzania ni wajinga Sana wakati wao ndo wajinga na mazwazwa....yaani mpaka muda huu inaelekea saa nne usiku mhna UMEME toka saa tatu asubuhi.....huu mshirika umejaa mapuuzi tu.

Hizo service wakati wa yule baba zilikuwa hazifanyiki au???

Rubii huo uwongo wao wala usiusikilize dear.
 

Msweet

JF-Expert Member
Mar 26, 2014
2,455
2,000
nimeomba luku ilala mkoani ya kuongeza kwenye duka leo mwezi moja na nusu sijapata hata conrol nambar inakuwaje
Mimi nimeomba kuwa na luku separate eneo la biashara. Toka mwezi wa 9 mpaka Leo sijapata control number. Piga simu, fuatilia .... Ni danadana mtindo mmoja 😭 TANESCO
 

Binamuu

Member
Aug 11, 2021
6
45
Wanadhani waTanzania ni wajinga Sana wakati wao ndo wajinga na mazwazwa....yaani mpaka muda huu inaelekea saa nne usiku mhna UMEME toka saa tatu asubuhi.....huu mshirika umejaa mapuuzi tu.

Hizo service wakati wa yule baba zilikuwa hazifanyiki au???

Rubii huo uwongo wao wala usiusikilize dear.
Naona TANESCO wameshatuona sisi watz ni wajinga, Sasa huu ndio wakati muafaka wa kulikataa hili shirika Kwa kuandaa maandamano nchi nzima kushinikiza hili shirika livunjwe ili yaje makampuni mbali mbali kutoa huduma ya umeme kama wanavyofanya kwenye simu
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Naona TANESCO wameshatuona sisi watz ni wajinga, Sasa huu ndio wakati muafaka wa kulikataa hili shirika Kwa kuandaa maandamano nchi nzima kushinikiza hili shirika livunjwe ili yaje makampuni mbali mbali kutoa huduma ya umeme kama wanavyofanya kwenye simu
Kabisaa chief....hawa jamaa wanatuchukulia poa sana
 

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
1,959
2,000
Hivi TANESCO ubaguzi huu mtauacha lini? Yaani watu tunaomba umeme miaka nenda miaka rudi lakini hamtaki kutupa umeme...hii nchi yetu sote inauma sana...
 

stickvibration

JF-Expert Member
Feb 7, 2017
3,234
2,000
Hivi sisi wakazi wa mwanza tumewakosea Nini TANESCO???
Huu ni mgao au mgawano??
Tuanze na wilaya ya ilemela kata ya kirumba kuanzia Jana saa5 usiku mpaka Sasa alfajir hii hakuna Umeme...Ukipiga simu EMERGENCY hawapokei...TUNAPIGA Tena simu emergency ya makao makuu vile vile sim haipokelewi..
Vile vile juzi kuamkia Jana wilaya ya nyamagana Maeneo ya Nyakato Nundu umeme ulikatika siku nzima...
Hivi tumewakosea Nini???ukiwapata mfundi lazma uwatangazie posho ndio waje waanze kufatilia chanzo....
Kwakweli Mama yetu SSH alikosea saana kumtoa Mh KALIMANI ktk hio wizara ya NISHATI
 

TANESCO

JF-Expert Member
Jul 12, 2014
3,956
2,000
Hivi sisi wakazi wa mwanza tumewakosea Nini TANESCO???
Huu ni mgao au mgawano??
Tuanze na wilaya ya ilemela kata ya kirumba kuanzia Jana saa5 usiku mpaka Sasa alfajir hii hakuna Umeme...Ukipiga simu EMERGENCY hawapokei...TUNAPIGA Tena simu emergency ya makao makuu vile vile sim haipokelewi..
Vile vile juzi kuamkia Jana wilaya ya nyamagana Maeneo ya Nyakato Nundu umeme ulikatika siku nzima...
Hivi tumewakosea Nini???ukiwapata mfundi lazma uwatangazie posho ndio waje waanze kufatilia chanzo....
Kwakweli Mama yetu SSH alikosea saana kumtoa Mh KALIMANI ktk hio wizara ya NISHATI
Ndugu mpendwa Mteja wetu

Tunafurahia kukuhudumia kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii, tafadhali onesha taarifa kamili kwa huduma bora.

Jina

Eneo

Wilaya

Namba ya simu

Tatizo

Toka lini

Namba ya taarifa

Ahsante sana

TANESCO Huduma kwa Wateja
 

TANESCO

JF-Expert Member
Jul 12, 2014
3,956
2,000
Hivi TANESCO ubaguzi huu mtauacha lini? Yaani watu tunaomba umeme miaka nenda miaka rudi lakini hamtaki kutupa umeme...hii nchi yetu sote inauma sana...
Ndugu mpendwa Mteja wetu

Tunafurahia kukuhudumia kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii, tafadhali onesha taarifa kamili kwa huduma bora.

Jina

Eneo

Wilaya

Namba ya simu

Tatizo

Toka lini

Namba ya taarifa

Ahsante sana

TANESCO Huduma kwa Wateja
 

mbenge

JF-Expert Member
May 15, 2019
2,622
2,000
Ndugu mpendwa Mteja wetu

Tunafurahia kukuhudumia kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii, tafadhali onesha taarifa kamili kwa huduma bora.

Jina

Eneo

Wilaya

Namba ya simu

Tatizo

Toka lini

Namba ya taarifa

Ahsante sana

TANESCO Huduma kwa Wateja
TANESCO kuna tatizo gani ambalo limetokea na kupelekea maeneo Mbezi Beach 'B' kukosa umeme toka usiku wa manane mpaka muda huu? Najaribu kupiga namba za simu za ofisi yenu lakini zinaonekana zipo 'busy"?
 

TANESCO

JF-Expert Member
Jul 12, 2014
3,956
2,000
TANESCO kuna tatizo gani ambalo limetokea na kupelekea maeneo Mbezi Beach 'B' kukosa umeme toka usiku wa manane mpaka muda huu? Najaribu kupiga namba za simu za ofisi yenu lakini zinaonekana zipo 'busy"?
Tumepokea taarifa kwa hatua zaidi tafadhali
 

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
May 20, 2013
1,147
2,000
Mmekata umeme last week jtatu,jnne,jtano,jmosi siku nzima no working!wiki hii jana jtatu mmekata saa moja asubuhi mpaka saa nne usiku eneo kubwa kuanzia Manzese mpaka Kimara,almost wilaya nzima ya Ubungo.Na leo naamka asubuhi hapa Kimara hakuna umeme,umeshakatika.Hebu tuambieni wakuu wa nchi hii tunaishi vipi kwa hali hii?!
Tumepokea taarifa kwa hatua zaidi tafadhali
 

Thomas10

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
771
1,000
Tanesco Rukwa mnaua viwanda vidogo vya vijana walioamua kuwa wajasiliamali kwenye welding, fisheries, milling n.k

Mnakata umeme kwa zaidi ya saa 15/24 kitu ambacho kinafanya watu washindwe kufanya kazi
Sababu zenu kuwa transformer yenu kubwa inayounga umeme kutoka Zambia ina matatizo, ,tunaona ni ya uongo maana sumbawanga mjini mnawapa umeme saa nyingi kuliko wilaya zingine km kalambo, dc na nkasi

Tanesco, acheni kuwarudisha watu nyuma, acheni kuua ajira za vijana.
Leo watu hawana uhakika wa kazi zao kisa umeme.
Inauma sana, chukueni hatua
 

Thomas10

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
771
1,000
Unakata umeme mchana kutwa nzima, ,alafu unarudisha usiku wa manane, kisha unakata tena alfajiri!!!

Kutwa nzima umeme hakuna! Hizo kazi zitafanywa usiku??

Watu watasaga usiku? Watatengeneza milango, madirisha, vitanda n.k usiku?

Mnawaingizia wajasiliamali wa usindikaji wa samaki gharama kubwa za kutumia generator, na bado serikali inapandisha Bei ya mafuta!!!!

Hiyo maintenance itachukua muda gani? Mbona mnaturudisha kwenye hali iliyotufanya tushindwe kujiajiri!!??

TANESCO
 

f de solver

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
1,978
2,000
Naona TANESCO wameshatuona sisi watz ni wajinga, Sasa huu ndio wakati muafaka wa kulikataa hili shirika Kwa kuandaa maandamano nchi nzima kushinikiza hili shirika livunjwe ili yaje makampuni mbali mbali kutoa huduma ya umeme kama wanavyofanya kwenye simu
Hii nakubaliana nawewe

Bora yaletwe makampuni mengine tu

Umeme imekua shida mno siku hizi

Tafikiri wanatufanyia hisani yaan kama wanatupa bure
 

f de solver

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
1,978
2,000
Hivi sisi wakazi wa mwanza tumewakosea Nini TANESCO???
Huu ni mgao au mgawano??
Tuanze na wilaya ya ilemela kata ya kirumba kuanzia Jana saa5 usiku mpaka Sasa alfajir hii hakuna Umeme...Ukipiga simu EMERGENCY hawapokei...TUNAPIGA Tena simu emergency ya makao makuu vile vile sim haipokelewi..
Vile vile juzi kuamkia Jana wilaya ya nyamagana Maeneo ya Nyakato Nundu umeme ulikatika siku nzima...
Hivi tumewakosea Nini???ukiwapata mfundi lazma uwatangazie posho ndio waje waanze kufatilia chanzo....
Kwakweli Mama yetu SSH alikosea saana kumtoa Mh KALIMANI ktk hio wizara ya NISHATI
Sio mwanza tu hili tatizo ni karbu kila mkoa watu wanalalamika
 

f de solver

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
1,978
2,000
Mmekata umeme last week jtatu,jnne,jtano,jmosi siku nzima no working!wiki hii jana jtatu mmekata saa moja asubuhi mpaka saa nne usiku eneo kubwa kuanzia Manzese mpaka Kimara,almost wilaya nzima ya Ubungo.Na leo naamka asubuhi hapa Kimara hakuna umeme,umeshakatika.Hebu tuambieni wakuu wa nchi hii tunaishi vipi kwa hali hii?!
Sijui tutaishije sisi ambao biashara zetu mostly zinategemea umeme

Yaani mtu kama una mtaji mkubwa unafunga limtambo la solar likubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom