tanesco na kukata umeme bila taarifa


Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
Nimekuwa nikerwa na Tanesco kwa kitendo chao cha kukata umeme bila taarifa.

hii inahusisha wakati wamepanga matengenezo hivyo sio dharula. Ni mara nyingi tunaaribikiwa na vitu lakini naona hakuna sheria ya kutulinda.

Hivi wana JF nawezaje kupata haki hii?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Huo ndio mchezo wa sasa hivi..Hakuna taarifa wakati wa kukata, na hakuna apology wakirudisha, ni wanajifanyia wanavyotaka...sielewi kama huwa wanajifunza customer care hawawatu, na sijui kama wanaelewa maana ya mteja!...
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Tanesco ni tatizo,
nadhani muda umefika kwao KUWAJIBIKA kwa watutendeayo sisi wananchi, lakini pia ziwekwe sheria mahsusi kwa ukataji ovyo wa umeme ama mgao utokeapo iwe ni bayana na kwamba waendapo mrama basi WAWAJIBISHWE.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Huo ndio mchezo wa sasa hivi..Hakuna taarifa wakati wa kukata, na hakuna apology wakirudisha, ni wanajifanyia wanavyotaka...sielewi kama huwa wanajifunza customer care hawawatu, na sijui kama wanaelewa maana ya mteja!...
mkuu oana tu pale msemaji wao anapotoka hadharani kupitia vyombo vya habari kisha anatanga akuna mgao wa umeme baada ya wiki anatoka tena nakutangaza kuanza mgao wa umeme then mdasimrefu tena anatangaza kuisha mgao wa umeme tena nchi nzima mda huo huo watuwanakatiwa umeme tena kwa mda ule ule wa mgao tena na zaidi watu wa gmboto, banana wanajua ninachosema
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Tanesco ni tatizo,
nadhani muda umefika kwao KUWAJIBIKA kwa watutendeayo sisi wananchi, lakini pia ziwekwe sheria mahsusi kwa ukataji ovyo wa umeme ama mgao utokeapo iwe ni bayana na kwamba waendapo mrama basi WAWAJIBISHWE.
sijawahi kuona mikataba yao na wateja na kama ipo itakuwa inawalinda wao zaidi na kutubana wateja
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Hiyo ndio serikali ya chama cha mapinduzi
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320