tanesco na kukata umeme bila taarifa

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
Nimekuwa nikerwa na Tanesco kwa kitendo chao cha kukata umeme bila taarifa.

hii inahusisha wakati wamepanga matengenezo hivyo sio dharula. Ni mara nyingi tunaaribikiwa na vitu lakini naona hakuna sheria ya kutulinda.

Hivi wana JF nawezaje kupata haki hii?
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
335
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 335 180
Huo ndio mchezo wa sasa hivi..Hakuna taarifa wakati wa kukata, na hakuna apology wakirudisha, ni wanajifanyia wanavyotaka...sielewi kama huwa wanajifunza customer care hawawatu, na sijui kama wanaelewa maana ya mteja!...
 

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
5
Points
0

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 5 0
Tanesco ni tatizo,
nadhani muda umefika kwao KUWAJIBIKA kwa watutendeayo sisi wananchi, lakini pia ziwekwe sheria mahsusi kwa ukataji ovyo wa umeme ama mgao utokeapo iwe ni bayana na kwamba waendapo mrama basi WAWAJIBISHWE.
 

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
36
Points
145

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 36 145
Huo ndio mchezo wa sasa hivi..Hakuna taarifa wakati wa kukata, na hakuna apology wakirudisha, ni wanajifanyia wanavyotaka...sielewi kama huwa wanajifunza customer care hawawatu, na sijui kama wanaelewa maana ya mteja!...
mkuu oana tu pale msemaji wao anapotoka hadharani kupitia vyombo vya habari kisha anatanga akuna mgao wa umeme baada ya wiki anatoka tena nakutangaza kuanza mgao wa umeme then mdasimrefu tena anatangaza kuisha mgao wa umeme tena nchi nzima mda huo huo watuwanakatiwa umeme tena kwa mda ule ule wa mgao tena na zaidi watu wa gmboto, banana wanajua ninachosema
 

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
36
Points
145

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 36 145
Tanesco ni tatizo,
nadhani muda umefika kwao KUWAJIBIKA kwa watutendeayo sisi wananchi, lakini pia ziwekwe sheria mahsusi kwa ukataji ovyo wa umeme ama mgao utokeapo iwe ni bayana na kwamba waendapo mrama basi WAWAJIBISHWE.
sijawahi kuona mikataba yao na wateja na kama ipo itakuwa inawalinda wao zaidi na kutubana wateja
 

Forum statistics

Threads 1,203,306
Members 456,700
Posts 28,108,448