TANESCO Mwanza line ya Nyegezi ni jipu


F

Fim17

New Member
Joined
Nov 19, 2016
Messages
3
Likes
2
Points
5
Age
40
F

Fim17

New Member
Joined Nov 19, 2016
3 2 5
Nikiwa kama mkazi wa maeneo yanayodumiwa na line ya Nyegezi nasikitishwa na kukerwa sana na ukatikaji wa umeme kwa line hii. Ni keroo, mvua akinyesha kidogo na upepo umeme unakatika, kila mara nimekuwa nikiwapigia TANESCO na majibu yamekuwa kwamba inashughulikiwa kupata ufumbuzi wa kudumu.

Mara kwa mara wamekuwa wakikata umeme kwa kile kinachoitwa matengenezo ya kupata ufumbuzi wa kudumu lakini tatizo liko pale pale.

Wahusika oneni aibu kwa tatizo hili kuwa la kujirudia mara kwa mara, watanzania wenzenu wanaathirika kwa hili wana biashara ambazo zinategemea umeme kuziendesha.
 
Mbushuu

Mbushuu

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
1,652
Likes
2,242
Points
280
Mbushuu

Mbushuu

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
1,652 2,242 280
Mkuu sio mpaka mvua inyeshe hata kukiwa na jua lazima wakate tena wana mchezo wa kukatakata ovyo na per day wanaweza kukata na kurudisha hata mara tano
 
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
1,939
Likes
1,023
Points
280
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
1,939 1,023 280
Nikiwa kama mkazi wa maeneo yanayodumiwa na line ya Nyegezi nasikitishwa na kukerwa sana na ukatikaji wa umeme kwa line hii. Ni keroo, mvua akinyesha kidogo na upepo umeme unakatika, kila mara nimekuwa nikiwapigia TANESCO na majibu yamekuwa kwamba inashughulikiwa kupata ufumbuzi wa kudumu.

Mara kwa mara wamekuwa wakikata umeme kwa kile kinachoitwa matengenezo ya kupata ufumbuzi wa kudumu lakini tatizo liko pale pale.

Wahusika oneni aibu kwa tatizo hili kuwa la kujirudia mara kwa mara, watanzania wenzenu wanaathirika kwa hili wana biashara ambazo zinategemea umeme kuziendesha.
Mbona mie namie kwenye laini ya Nyegezi nipo lakini umeme hausumbui....nahisi nyumba yako tu
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,501
Likes
23,293
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,501 23,293 280
Poleni kinachowakumba ni experience iliyonikuta Kigamboni kwenye miaka ya nyuma (kata kuanzia 2015). Ilikua haipiti siku mbili bila umeme kukatwa na ukikatwa unaweza kukaa mpaka wiki bila umeme.
Na hayo maeneo wanachuo wengi wanaishi hivyo kujisomea na kufanya kazi za chuo inakua utata.

Bora nyinyi simu zenu zinapokelewa sisi mara nyingi ilikua unapiga hawapokei wakipokea ni mtabishana tu hapo, ukituma email hazijibiwi.

Poleni jamani.
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,469
Likes
2,919
Points
280
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,469 2,919 280
Nikiwa kama mkazi wa maeneo yanayodumiwa na line ya Nyegezi nasikitishwa na kukerwa sana na ukatikaji wa umeme kwa line hii. Ni keroo, mvua akinyesha kidogo na upepo umeme unakatika, kila mara nimekuwa nikiwapigia TANESCO na majibu yamekuwa kwamba inashughulikiwa kupata ufumbuzi wa kudumu.

Mara kwa mara wamekuwa wakikata umeme kwa kile kinachoitwa matengenezo ya kupata ufumbuzi wa kudumu lakini tatizo liko pale pale.

Wahusika oneni aibu kwa tatizo hili kuwa la kujirudia mara kwa mara, watanzania wenzenu wanaathirika kwa hili wana biashara ambazo zinategemea umeme kuziendesha.
Jamaa ni kama umenisemea na mimi hapa angalau nimefarijika,umeme ukikatika Nyegezi hapo mpaka kwetu Usagara unakatika aisee,kimvua kidogo tu na kiupepo cha kawaida utaona umeme umekata,afu unarudi na kukata tena,yaani hua naboreka kupita kiasi,sijui kuna mafundi gani eneo hili au tatizo ni nini?na hii nafikili ni Tanesco ya pale Mkolani ndo wanashughulika na umeme wa upande wetu huu,kwa kweli mnakera sanaaaaaa
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,469
Likes
2,919
Points
280
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,469 2,919 280
Mbona mie namie kwenye laini ya Nyegezi nipo lakini umeme hausumbui....nahisi nyumba yako tu
Utakua mtumishi wa hilo shirika wewe,habari hii ni ya kweli,TANESCO kwa upande huo mpaka Usagara ni jipu
 
F

Fim17

New Member
Joined
Nov 19, 2016
Messages
3
Likes
2
Points
5
Age
40
F

Fim17

New Member
Joined Nov 19, 2016
3 2 5
Jamaa ni kama umenisemea na mimi hapa angalau nimefarijika,umeme ukikatika Nyegezi hapo mpaka kwetu Usagara unakatika aisee,kimvua kidogo tu na kiupepo cha kawaida utaona umeme umekata,afu unarudi na kukata tena,yaani hua naboreka kupita kiasi,sijui kuna mafundi gani eneo hili au tatizo ni nini?na hii nafikili ni Tanesco ya pale Mkolani ndo wanashughulika na umeme wa upande wetu huu,kwa kweli mnakera sanaaaaaa
Nilichat na Manager wa TANESCO mkoa akasema wanalishughulikia lakini naona bado. Jumamosi tarehe 19 walikata umeme wakidai wanafanya matengenezo ya kuboresha lakini naona bado tatizo lipo
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,935
Likes
1,418
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,935 1,418 280
Mbona mie namie kwenye laini ya Nyegezi nipo lakini umeme hausumbui....nahisi nyumba yako tu
Mkuu, kwenye mambo ya msingi kama haya...tafadhali acha utani kabisa!
Nyegezi umeme unasumbua sana halafu wewe unaleta ujinga hapa!!!
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,469
Likes
2,919
Points
280
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,469 2,919 280
Nilichat na Manager wa TANESCO mkoa akasema wanalishughulikia lakini naona bado. Jumamosi tarehe 19 walikata umeme wakidai wanafanya matengenezo ya kuboresha lakini naona bado tatizo lipo
Ni shida ndugu we acha tu,hapa ndo narudi home na ninaona kuna kaupepo ka mvua,najiandaa kulala mapema maana hawachelewi,yaani unaweza pata dhambi kwa kuwatukana hata kama huwajui aisee
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,935
Likes
1,418
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,935 1,418 280
Nilichat na Manager wa TANESCO mkoa akasema wanalishughulikia lakini naona bado. Jumamosi tarehe 19 walikata umeme wakidai wanafanya matengenezo ya kuboresha lakini naona bado tatizo lipo
Hawa jamaa ni wapuuzi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,274,226
Members 490,637
Posts 30,505,424