TANESCO Morogoro mnakera!

hunchback

JF-Expert Member
Nov 10, 2014
605
250
Nimetoka kazini kwa haraka na hamasa kubwa nafika nyumbani niangalie mjadala wa Katiba mpya unaoendelea Mlimani City nakuta umeme umekatwa. Kwa nini mnajidhalilisha hivyo shirika la umeme kujiingiza kwenye siasa ni aibu kubwa kwa taifa. Nina wasiwasi huu umeme utakatwa kwenye mjadala wa Escrow ili kutunyima haki ya kupata habari. Looh aibu yenu Tanesco!
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,335
2,000
Unafikiri wanapenda kukata? Kuna external force imewaamuru kufanya hivyo, amma kweli nchi inatawaliwa kimabavu sasa
 

lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
21,199
2,000
Nimetoka kazini kwa haraka na hamasa kubwa nafika nyumbani niangalie mjadala wa Katiba mpya unaoendelea Mlimani City nakuta umeme umekatwa. Kwa nini mnajidhalilisha hivyo shirika la umeme kujiingiza kwenye siasa ni aibu kubwa kwa taifa. Nina wasiwasi huu umeme utakatwa kwenye mjadala wa Escrow ili kutunyima haki ya kupata habari. Looh aibu yenu Tanesco!

Wakikata tena nawewe ng'oa kabisa service line maana wanasema jino kwa jino
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom