Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO: Kuna nini Kariakoo leo wiki ya pili umeme hamna toka asubuhi mpaka jioni

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mshume Kiyate, Sep 16, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Maisha yanazidi kuwa magumu na gharama zinaongezeka kwa kasi ya ajabu.
    Kila mwenye duka maeneo ya Kariakoo hii hali inamkuta mchana kutwa ni makelele ya ya Generators! Na ni lazima kila siku utumie Sh20.000 kwa ajili ya mafuta ya generator peke yake.
    Tanesco hawasemi kama huu ni mgao au kuna tatizo la kiufundi, sasa hivi wafanya biashara wa kariakoo kwa mwezi wanatumia kiasi cha laki 600.000 kwa mafuta tu ya Generator.
    Hii hali tunaondelea nayo sijui itakuaje huko siku za mbele maisha yamekuwa magumu, na wafanya biashara wengi wa kariakoo, wapo kwenye mikopo ya muda mrefu
    Wadau hii hali mnaionaje!
     
Loading...