Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili

moyafricatz

JF-Expert Member
Nov 27, 2015
2,089
2,000
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Same Magharibi
John Pombe Magufuri 24,082
Edward Lowasa. 19,277


Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Rorya
John Pombe Magufuri 54,892
Edward Lowasa. 36,569


Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Bunda Mjini
John Pombe Magufuri 27,432
Edward Lowasa. 20,199

Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Tarime Mjini
John Pombe Magufuri 18,009
Edward Lowasa. 15,992


Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Bunda
John Pombe Magufuri 16,564
Edward Lowasa. 9,070


Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Musoma Mjini
John Pombe Magufuri 33,658
Edward Lowasa. 25,352


Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Kyela
John Pombe Magufuri 44,452
Edward Lowasa. 37,563


Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Mbeya Vijijini
John Pombe Magufuri 62,662
Edward Lowasa. 47,038

Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Momba
John Pombe Magufuri 28,978
Edward Lowasa. 24,418


Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Gairo
John Pombe Magufuri 44,659
Edward Lowasa. 6,925

Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Kilombero
John Pombe Magufuri 49,478
Edward Lowasa. 49,166
Anna Mgwhira.

Tanbihi: Hawa kwa mara ya kwanza CCM ilikuwa inajishindanisha kwa kuwa na wagombea wawili
Je Wajua?

Uchaguzi mkuu mwaka 2015 Jimbo la Misungwi
John Pombe Magufuri 65,176
Edward Lowasa. 14,601
 

law healer

JF-Expert Member
Apr 2, 2019
502
1,000
Point of correction.

Sio Magufuri bali ni: MAGUFULI.

Hii ndio sababu kwenye karatasi ya kupiga kura huweka picha. Watu wengi hawajui majina ya wagombea wao.
Au hawajui kusoma.
 

CAPO DELGADO

JF-Expert Member
Aug 31, 2020
974
1,000
Wamepindua meza kibabe.

Msisithubutu kumwibia Lissu kura narudia tena Msithubutu kumuibia Lssu Kura.

pentagon ishatuma watu wake bongo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom