TANAPA yafanikiwa kuzima moto Mlima Kilimanjaro

Mr Devil

JF-Expert Member
Jul 7, 2019
4,520
2,000
Kwani hiyo Mvua ikisaidia Kuuzima huo Moto kuna tatizo? Hivi ni kwanini baadhi ya Watanzania mna Husuda na Visununu kwa nchi yenu hii hii pia?
Lakini point si iko pale pale zima moto ni upuuzi tu ndani ya sare lakini hamna kitu ..
 

komanyahenry

JF-Expert Member
Sep 15, 2017
826
1,000
Ila janga la moto limeathiri sana ikolojia ya mlima, nilifika mandara kuna mabanda mapya zaidi ya manne yaliteketea kabisa, na kuna baadhi ya wapagazi hadi leo wapo mahabusu sababu mmoja alisema wakati moto unaanza wao walikuwepo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom