Tamko


nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Natoa tamko kuwa habari ya Jamboleo ni ya kutunga yenye lengo la kugawa uongozi wa CHADEMA na kuleta mgogoro.


Kumekuwa na habari kwenye magazeti kitambo sasa zenye kuonyesha mgogoro ndani ya CHADEMA. Napenda kuwajulisha marafiki zangu kuwa hakuna mgogoro wowote. Sihami wala sifukuzwi CHADEMA.


Tuna kazi moja tu, nayo ni kuimarisha chama kuelekea 2015 wakati tukipigania mabadiliko ya



Katiba.
Tusiyumbishwe!
Zitto Zuberi Kabwe

Source : http://zittokabwe.wordpress.com/
 
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
223
Likes
5
Points
35
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
223 5 35
Jambo jema. Ila haijakaa Ki-Zito Zito saaana ... ingawa mwandishi ametoa kwa nia njema
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,141
Likes
695
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,141 695 280
Oh! great news Zitto.
Tulikuwa tunasubiri kusikia kwako.wanayotumia ni strategy iliyopitwa na wakati, bahati nzuri mmiliki wa gazeti tumeshamjua wala hatuhitaji kutaja jina lake humu kwani doen't deserve be mentioned in this respectable web.

Tena nawashauri jina lake lisitajwa kabisa kwani tunampa umaarufu pasipo gharama.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,028
Likes
1,381
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,028 1,381 280
Oh! great news Zitto.
Tulikuwa tunasubiri kusikia kwako.wanayotumia ni strategy iliyopitwa na wakati, bahati nzuri mmiliki wa gazeti tumeshamjua wala hatuhitaji kutaja jina lake humu kwani doen't deserve be mentioned in this respectable web.

Tena nawashauri jina lake lisitajwa kabisa kwani tunampa umaarufu pasipo gharama.
Mtaje tu mkuu wengine hawamjui ati!!! Hilo gazeti si lilianzishwa miezi michache kabla ya uchaguzi au? Hivi yule Cabon copy ya baba kwa usanii na mbwembwe si ana.... sina hakika hebu tujuze bana.

 
A

Agao Kichore

Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
89
Likes
0
Points
13
A

Agao Kichore

Member
Joined Sep 26, 2007
89 0 13
Natoa tamko kuwa habari ya Jamboleo ni ya kutunga yenye lengo la kugawa uongozi wa CHADEMA na kuleta mgogoro.


Kumekuwa na habari kwenye magazeti kitambo sasa zenye kuonyesha mgogoro ndani ya CHADEMA. Napenda kuwajulisha marafiki zangu kuwa hakuna mgogoro wowote. Sihami wala sifukuzwi CHADEMA.


Tuna kazi moja tu, nayo ni kuimarisha chama kuelekea 2015 wakati tukipigania mabadiliko ya



Katiba.
Tusiyumbishwe!
Zitto Zuberi Kabwe

Source : Zitto na Demokrasia
Pamoja na Tamko ulilotoa bado unadeni kwetu wanachadema, kwa nini habari hizi nzito zitolewe na Mtanzania, Jambo leo, Tazama au Changamoto? Kwani wanafanya habari za uchunguzi kuliko wengine au wamepelekewa na kwa nini mfumo wa majibu haya unaendana na ule wa Mwanahalisi ambapo message zimetumika. Je, ndiyo kujisafisha? and Why you Zitto? Tambua nafasi na thamani yako ktk siasa za nchi hii. Tangu nilipokuona Chuo nimekuwa na hisia kuwa hutabiliki maana kwenye migomo tulipokuwa tukikuunga mkono ghafla ulikuwa unatubadilikia na kutaka tufanye kila kitu unachotaka wewe hata kama kinadhoofisha mgomo. Do you remember? That's what is costing and will cost you much.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Zitto, 'm a big supporter of CDM na mabiliko outside Tz. 've been very very disappointed wit yo remarks and de news i hear bout u. Kwanin unaenda tofauti na viongozi wakuu wenzako? Unadhani mafisadi wanaipenda na kuitakia mema CDM? Kwanin uko karibu na EL0 na RA? Kwanini ulikimbilia TBC na kuongelea kutokubaliana na uamuzi wa kutoka bungeni? Frankly that was childish
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Give him a benefit of doubt; but whoever decision he takes-in favor or against CDM, it will not deter our determination to change and democracy.....
 

Forum statistics

Threads 1,238,281
Members 475,878
Posts 29,314,868