Tamko la Wapiganaji CCM Feb 10, 2010


Tamko limekuja wakati muafaka?

  • Ndiyo

    Votes: 8 57.1%
  • Hapana

    Votes: 5 35.7%
  • Sijui

    Votes: 1 7.1%

  • Total voters
    14
  • Poll closed .
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Greetings dear friends; We received this document late last night from very reliable and impeccable sources. M has given the greenlight to release it as it is.
 

Attachments:

Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
223
Likes
5
Points
35
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
223 5 35
Thanks Egma for sharing this useful doc. Will go thru and comment
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
daaaah kazi ipo hii kitu ni nzito lakini ndo yale yale wanafanya mambo kwa jazba bila kuwa na mbinu za kupambana .....
 
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
488
Likes
3
Points
35
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
488 3 35
Wangetaja majina yao tungejua kweli wao wapambanaji na cyo wababaishaji.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Wapiganaji gani hao wasiokuwa na majina? Au ndo kuganga njaa kwenyewe huko?
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Nimeipenda hii kitu. Naamini inatoka ndani ya wana CCM wenyewe. Kazi kwenu watawala wapenda hadithi!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
wamejawana uwoga na ufitini hawana lolote ni wivu tu unawasumbua na roho ya kwanini?mngekuwa wapiganaji mngekuwa mnapokea posho mara mbili kama sio upunguani ni nini?
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
Imetolewa: Februari 10, 2010
.....

1. Viongozi wafuatao wasimamishwe mara moja katika uongozi wa chama kwa mujibu
wa Ibara ya 8.2.4 ya Kanuni za Maadili ya Chama na kwa vile tayari wameshachafuka
kutokana na uzito wa tuhuma mbalimbali (wengine hadi za kihalifu) hawastahili kuwa
viongozi katika nafasi yoyote ndani ya Chama. Tunataka viongozi hawa waamue
wenyewe kuachia nafasi zao au Chama kiwawajibishe mara moja. Kundi hili
limekipaka chama matope.
- Edward Lowassa MB
- Daniel Yona
- Rostam Aziz MB
- Andrew Chenge MB
- Basil Mramba MB
- Nazir Karamagi MB
- Makongoro Mahanga MB
- Felix Mrema MB
- Sofia Simba MB
- Kingunge Ngombale MwiruMB
- Robert Mboma (Gen. Mstaafu)
- Apson Mwang’onda
- Stephen Wassira MB
- Johnson Mwanyika
- Gray S Mgonja
- Nimrod Mkono MB
-
Viongozi wengine wa chama nao washughulikiwe kwa mujibu wa kanuni na taratibu za
chama bila ya kuwaonea haya, kuwavumilia, kuwabeba au kwa namna yoyote ile kuwatafutia
udhuru wa kwanini wasishughulikiwa.
Meaning inatoka leo? Wapi? Kina nani? Subira ninayo..
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
mmmh .......hawa wapiganaji hawana jina? au ndio usawa ule ule wa siasa za `kuogopana` na `kuoneana haya`?
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,880
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,880 280
daaaah kazi ipo hii kitu ni nzito lakini ndo yale yale wanafanya mambo kwa jazba bila kuwa na mbinu za kupambana .....
Oh yah, kazi kweli kweli. Mwaka huu naona haponi mtu!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Ingekuwa nina mashaka nayo nisingeruhusu itoke... najua wengine nao wamepokea with more information..
 
Maverick

Maverick

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2008
Messages
308
Likes
2
Points
0
Maverick

Maverick

JF-Expert Member
Joined May 29, 2008
308 2 0
Mapambano ya kweli hayafanyiki kwa kujificha......Wapambanaji wa kweli wajitokeze, tuwajue ili tuweze kuwaunga mkono...
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Mapambano ya kweli hayafanyiki kwa kujificha......Wapambanaji wa kweli wajitokeze, tuwajue ili tuweze kuwaunga mkono...
Kabisa!wanaficha majina yao na sura zao wanadai wapambanaji upuuzi mtupu!
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Greetings dear friends; We received this document late last night from very reliable and impeccable sources. M has given the greenlight to release it as it is

Mwisho.
Tunaona yatupasa turudie tena maneno yale ya hekima kutoka katika Azimio la Arusha:​

Tumeonewa kiasi cha kutosha, tumenyonywa kiasi cha kutosha, na tumepuuzwa kiasi cha
kutosha. Unyonge wetu ndio uliotufanya tuonewe, tunyonywe, na kupuuzwa. Sasa tunataka
mapinduzi; mapinduzi ya kuondoa unyonge ili tusionewe tena, tusinyonywe tena.
Hatutaki kuonewa tena, hatutaki kunyonywa tena, na hatutaki kupuuzwa tena. Tunataka
mabadiliko, mabadiliko ambayo Watanzania wenyewe wanayastahili na watayaongoza
kuelekea uchaguzi mkuu wa 2010 na baadaye. Mabadiliko ambayo yatafungua ukurasa mpya
wa mafanikio kwa kizazi cha sasa cha Watanzania na kizazi cha baadaye.
Wapiganaji CCM
Wapiganajiccm@yahoo.com

.
Hatuna haja ya kubadilisha kilichooza. Tupa kilichooza, Weka Kipya. CCM iondoke madarakani mara moja. Au la MAPINDUZI.!!!!!!!!!!

Kama kweli tumechoka, basi tuchoke kutawaliwa na chama cha mafisadi, CCM.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Kabisa!wanaficha majina yao na sura zao wanadai wapambanaji upuuzi mtupu!
you are very right.. ila ninavyoelewa kila vita inapiganwa kitalaamu.. kama hii ni vita (naamini ndiyo) basi kile move ni ya kuiangalia kwa makini. Labda siku si nyingi tutawajua kwa majina yao..

Hii imekaa kininja ninja hivi LOL
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Lisemwalo lipo kama halipo..............
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
dward Lowassa MB
-

Daniel Yona
-


Rostam Aziz MB
-


Andrew Chenge MB
-


Basil Mramba MB
-


Nazir Karamagi MB
-


Makongoro Mahanga MB
-


Felix Mrema MB
-


Sofia Simba MB
-


Kingunge Ngombale MwiruMB
-


Robert Mboma (Gen. Mstaafu)
-


Apson Mwang'onda
-


Stephen Wassira MB
-


Johnson Mwanyika
-


Gray S Mgonja
- Nimrod Mkono MB


hiyo ndio orodha ya wezi wa raslimali zetu, nikielelezo cha watu wezi na wanyama Tanzania/ monsters.
laana iwashukie popote walipo

 
B

bigilankana

Senior Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
143
Likes
2
Points
0
B

bigilankana

Senior Member
Joined Dec 15, 2009
143 2 0
Ingekuwa nina mashaka nayo nisingeruhusu itoke... najua wengine nao wamepokea with more information..
Wewe ndio umeruhusu itoke? Maana naona imetolewa na Enigma.

Hii inaitwa DIVORCE PAPER

Kwa style ya uandishi na hata nukuu hii kitu ni ya kutoka kwa wenyewe kabisa. Sasa kama ni mtu mmoja au kakundi miongoni mwao ni lingine. Hii ikiwekwa vizuri ni Ilani tosha ya uchaguzi.

Sasa wameweza kuwataja watuhumiwa bila kujitaja wao? Huu ni upungufu mkubwa sana kuacha statement iliyosheheni uzalendo kama hii mpaka damu inachemka bila ya kuweka majina.

Hapo ndipo inapoonyesha ukosefu wa kujiamini wa wanasiasa wa Tanzania. Toka uhesabiwe kwa mema au mabaya na sio kujificha ficha!
 
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,381
Likes
15
Points
135
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,381 15 135
hii yaweza kuwa propaganda kutoka upinzania (thinking out of box)
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Yet another document, well written full of HOT AIR.

 

Forum statistics

Threads 1,237,663
Members 475,675
Posts 29,296,562