Tamko la polisi kuhusu bomu la arusha mkutano wa chadema


G

GHULA

Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
77
Likes
1
Points
0
Age
34
G

GHULA

Member
Joined Mar 3, 2013
77 1 0
Inspekta Jenerali wa Polisi nchini, ametoa taarifa kwa vyombo vya habari, kisha amejibu maswali kadhaa, vitu vya msingi kwa sasa ni kuwa Taarifa Muhimu zitatolewa na Jeshi kwa wakati muafaka tena kwa usahihi, ila kwa leo amesema hadi sasa hakuna mtu anayeshikiliwa na jeshi kutokana na tuhuma za tukio hilo ingawa Ushirikiano umepatikana wa kutosha kutambua wajihi wa anayesadikiwa ndiye mtuhumiwa, lakini pili, Jeshi la Polisi litaifanyia kazi kauli ya Kiongozi mmoja wa Chama cha siasa aliyesema watu wasipochagua chama chao watakufa, watakufa kabisa
 

Attachments:

Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
source,halafu mbna manen matpu bila hyo taarifa mkuu
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
watoe tamko jingine la kuhusu kupigwa kwa viongozi wa chadema maeneo mbalimbali nchini
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
mkuu ungewaomb mods waweke kama habar kway hyo picho co wote tunaeza kuisoma
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
Inspekta Jenerali wa Polisi nchini, ametoa taarifa kwa vyombo vya habari, kisha amejibu maswali kadhaa, vitu vya msingi kwa sasa ni kuwa Taarifa Muhimu zitatolewa na Jeshi kwa wakati muafaka tena kwa usahihi, ila kwa leo amesema hadi sasa hakuna mtu anayeshikiliwa na jeshi kutokana na tuhuma za tukio hilo ingawa Ushirikiano umepatikana wa kutosha kutambua wajihi wa anayesadikiwa ndiye mtuhumiwa, lakini pili, Jeshi la Polisi litaifanyia kazi kauli ya Kiongozi mmoja wa Chama cha siasa aliyesema watu wasipochagua chama chao watakufa, watakufa kabisa
Hapo kwenye RED napasubiri kwa hamu sana lakini sitarajii jipya kutoka kwa polisi zaidi ya kauli nyepesi katika hoja nzito.
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
Yale yale,unafikiri kumkamata Mwigulu ni kazi rahisi?hapendi kazi yake nn?
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
7,047
Likes
5,314
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
7,047 5,314 280
Hii ina maana polisi itafanyia kazi kaili ya Nchemba! Mi kweli yeye ndo alotoa ksuli hiyo ys viyisho. Hebu tungoje tuone jinsi polisisiem watakavyo mshughulikia kada huyu maarufu wa CCM. ninasuubiri kwa hamu nione polisisiem wanavyo shughulikia suala hili!
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Hivi ni mara ngapi tumesikia kauli kama hizi zisizokua na utekelezaji?
 
M

Mwira Mwayo

Senior Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
142
Likes
0
Points
0
Age
38
M

Mwira Mwayo

Senior Member
Joined Mar 23, 2013
142 0 0
Serikali ya DHAIFU inaimaliza Tanzania taratibu. Mungu tuhurumie sasa inatosha.
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
Jeshi la polisi kw uweledi wao hawawezi toa taarifa shallow hivi,nadhani mleta mada amejitengenezea taari yake hapa,go back and put some more inputs,labda utaweza kutoconvince
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,887
Likes
1,022
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,887 1,022 280
hivi yule aliye mchinja mwenyekiti wa chadema aliyetoroka mikononi mwa polisi alikamatwa!

Hawajui watendalo, Mungu atashughulika nao. Ts justa a matter of time, wanaamini either Mungu ni mdogo au hananguvu, haoni na hayupo! they are free to do whatever!
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
"kauli za viongozi wote wa chama na serikali hazina madhara kwao na hata kwa vyombo vya usalama,ila kauli za viongozi wa vyama vya upinzani huwa zinachochoa vurugu na hata kuhatarisha amani ya nchi"



shikamoo naibu katibu mkuu
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,473
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,473 280
ni jambo la hatari sana jeshi tena la polis kutumika kisiasa.....kwanini jana mwigulu aliamisha kwenye hotel ambayo alifikia huko arusha tena kwa taa za hotel nzima kuzimwa? kuna jambo la kutilia mashaka
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Shame on you Said Mwema, Kila tukio la Ughaidi linapotokea unawatuma Paul Chagonja na Issaya Mngulu lakini hawajawahi kufanya uchunguzi ukakamilika. Wananchi tunahisi kuwa nyie polisi mnafurahia matukia kama haya kwani mnapata fursa ya kula POSHO na PER DIEMS huku hakuna kazi yoyote inafanyika. Matukio yote ya ughaidi kuanzia lile la Sheikh Soraga, Padri Mushi, Padri Nkenda, Dokta Ulimboka, Absalom Kibanda, Kanisani Olasiti na mengineyeo upelelezi wenu DHAIFU haujafanikisha kukamata wahusika, leo mna nini kipya

Pia inasemekana aliyelipua bomu ni polisi na wananchi walitaka kumkamata mkawatawanya kwa mabomu na risasi akapanda gari la polisi akatokomea. This is State Sponsored Terrorism
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
Hii barua mbona haina hata kumbukumbu namba na wala haijasainiwa. Au anataka kesho aikane!

TUMBIRI (Kaloleni, Arusha - TANGANYIKA)
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Yale yale,unafikiri kumkamata Mwigulu ni kazi rahisi?hapendi kazi yake nn?
Watamkamata vipi wakati ni wao wenyewe tumeambiwa ndio waliomtorosha katika hoteli aliyofikia tena kwa taa kuzimwa...

Hii nchi Kikwete kaifikisha pabaya, tuombe Mungu tu 2015 ifike bila kuwa na vita ya wenyewe kwa wenyewe kati ya wanaCCM na wananchi
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
changa la macho hapo..
Huyo kamishna isaya mngulu kama kumbukumbu zangu zipo sawasawa ndiye alitumwa kutoka makao makuu kuja kufanya uchunguzi kuhusu lile bomu la kanisani olasiti napia juzi katika tukio la mtwara alikuwepo katika kamati iliyotumwa kwenda mtwara kufanya uchunguzi juu ya fujo zilizotokea na malalamiko ya wananchi juu ya vitendo walivyofanyiwa na jeshi la polisi....sasa swali ni kwamba je huko kote alishakalimilisha huo upelelezi..?na kama amekamilisha,he ripoti ipo wapi..??
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Kauli kama hizi zimetolewa na Mamri, Nape na mwigulu kwa maneno tofauti

Mwanri alisema mkongoto utatembea
Nape alisema" Watawashughulikia watu kwa vijana wao kwa masaa 3 ndipo wamkabidhi Polisi kwani polisi hawajui kuwashughulikia watu kama wao
Mwigulu" Msipoichagua CCCM mtakufa.

Nilikuwepo na nilisikia ila nilifanikiwa kumrekodi Nape na Mwanri na video ninazo
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619