Tamko la kihuni kutolewa Tabora Punde ..wanajita wenyeviti wa Matawi ya Mkoa .

  • Thread starter Mpaka Kieleweke
  • Start date

Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Vijana walioanzia Mwanza , wako Tabora muda huu baada ya kusafiri usiku kucha kutoka Shinyanga na kuweka stop Kahama , walipoona nyenzo zao wanachama halisi wa Chadema hawawaungi mkono kwa sasa wapo Tabora na wameshaallika waandishi wa habari .......

Wanaenda kutoa tamko eti viongozi wa Chadema marufuku kukanyaga ardhi ya Tabora , wakati wao wala sio wa Tabora ......more details to come , who are behind this I will let you know.

Jf , kuwa wa kwanza kujua .
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,528
Likes
5,029
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,528 5,029 280
Kurugenzi ya ulinzi na usalama ya chama!! wafurusheni hao mamluki!!
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Haahaha ccm wanaweweseka. Ila hata mm ningepata hizo hela za ccm ningezila tu maana cha mgema huliwa na mlevi
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Uhuni wa hao jamaa unakolezwa na vyombo vya habari na waandishi wanaouza weledi na maadili ya kazi kwa kilo ya sukari.
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
Nipo Tabora na ni mwanaCHADEMA. Nitatafuta wapi wanaitisha ili nikawapinge hadharani. Kifupi hadi sasa hakuna kupinga maamuzi ya kamati kuu yaliyofuata utaratibu wa Katiba ya CHADEMA.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Kurugenzi ya ulinzi na usalama ya chama!! wafurusheni hao mamluki!!
Jana walifurumishwa Shinyanga , mpaka mmoja akaja kujitetea hapa eti yuko Zanzibar wakati alikuwa kwenye gari ya Masanja ......wakiamua kwenda Kahama wanakutana na Red BRigade imara wakashindwa kufanya walichokuwa wamepanga , kwa sasa tayari wameshaallika waandishi wa habari walioko Tabora kwa ajili ya tamko.......
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Nipo Tabora na ni mwanaCHADEMA. Nitatafuta wapi wanaitisha ili nikawapinge hadharani. Kifupi hadi sasa hakuna kupinga maamuzi ya kamati kuu yaliyofuata utaratibu wa Katiba ya CHADEMA.
Wasiliana na waandishi watakuwa jina la ukumbi walikoalikwa na hawa wahuni ......
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
KIJANA ALIYEJIUNGA NA CCM TOKEA CHADEMA WA CHUNYA ASEMA PESA NDO ILIYOMPELEKA CCM.
Akihojiwa na kituo cha radio ya ebony fm inayorusha matangazo yake tokea mjini iringa,alipoulizwa kwanini ameamua kujiunga na ccm? Alimjibu mtangazaji kuwa yeye anatafuta pesa,ccm wamempa pesa ndo maana kaamua kujiunga nao,alipoulizwa kama cheo anachotajwa kuwa alikuwanacho cdm cha ukatibu wa cdm chunya,,yeye alisema hakuwa katibu bali alikuwa mwanachama wa kawaida ingawa amewahi kuwa katibu kipindi cha nyuma kabla ya kuvuliwa baada ya kuwekea bondi pikipiki ya chama sehemu aliyokuwa anadaiwa
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,335
Likes
3,663
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,335 3,663 280
Vijana walioanzia Mwanza , wako Tabora muda huu baada ya kusafiri usiku kucha kutoka Shinyanga na kuweka stop Kahama , walipoona nyenzo zao wanachama halisi wa Chadema hawawaungi mkono kwa sasa wapo Tabora na wameshaallika waandishi wa habari .......

Wanaenda kutoa tamko eti viongozi wa Chadema marufuku kukanyaga ardhi ya Tabora , wakati wao wala sio wa Tabora ......more details to come , who are behind this I will let you know.

Jf , kuwa wa kwanza kujua .
Ipo siku watapinduka na gari sababu ya 'kuwahi' kwenda kutoa tamko kwenye mkoa mwingine unaofuata. Halafu wakipata ajali naona heri wavunjike vunjike ila wasife
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
KIJANA ALIYEJIUNGA NA CCM TOKEA CHADEMA WA CHUNYA ASEMA PESA NDO ILIYOMPELEKA CCM.
Akihojiwa na kituo cha radio ya ebony fm inayorusha matangazo yake tokea mjini iringa,alipoulizwa kwanini ameamua kujiunga na ccm? Alimjibu mtangazaji kuwa yeye anatafuta pesa,ccm wamempa pesa ndo maana kaamua kujiunga nao,alipoulizwa kama cheo anachotajwa kuwa alikuwanacho cdm cha ukatibu wa cdm chunya,,yeye alisema hakuwa katibu bali alikuwa mwanachama wa kawaida ingawa amewahi kuwa katibu kipindi cha nyuma kabla ya kuvuliwa baada ya kuwekea bondi pikipiki ya chama sehemu aliyokuwa anadaiwa
Kikwete aliumbuka pale alipowapokea Shonza na Mtela , baada ya kudanganywa kuwa wao ndio nguzo kuu ya BAVICHA nabataisambaratisha .....a kaenda kuwatambulisha mpaka NEC ya CCM , ila ikawa hola .

Kinana naye hakujifunza , naye kuingizwa Chochote na Mulugo kuwa huyu ni katibu wa Chadema , kumbe mwanachama wakawa idea sasa aibu yao.....
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,528
Likes
5,029
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,528 5,029 280
KIJANA ALIYEJIUNGA NA CCM TOKEA CHADEMA WA CHUNYA ASEMA PESA NDO ILIYOMPELEKA CCM.
Akihojiwa na kituo cha radio ya ebony fm inayorusha matangazo yake tokea mjini iringa,alipoulizwa kwanini ameamua kujiunga na ccm? Alimjibu mtangazaji kuwa yeye anatafuta pesa,ccm wamempa pesa ndo maana kaamua kujiunga nao,alipoulizwa kama cheo anachotajwa kuwa alikuwanacho cdm cha ukatibu wa cdm chunya,,yeye alisema hakuwa katibu bali alikuwa mwanachama wa kawaida ingawa amewahi kuwa katibu kipindi cha nyuma kabla ya kuvuliwa baada ya kuwekea bondi pikipiki ya chama sehemu aliyokuwa anadaiwa
chama tawala kazini - uzoefu wa kiuongozi - miaka 47.
 
CARLOS MAJURA

CARLOS MAJURA

Senior Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
191
Likes
27
Points
45
CARLOS MAJURA

CARLOS MAJURA

Senior Member
Joined Mar 7, 2013
191 27 45
Jana walifurumishwa Shinyanga , mpaka mmoja akaja kujitetea hapa eti yuko Zanzibar wakati alikuwa kwenye gari ya Masanja ......wakiamua kwenda Kahama wanakutana na Red BRigade imara wakashindwa kufanya walichokuwa wamepanga , kwa sasa tayari wameshaallika waandishi wa habari walioko Tabora kwa ajili ya tamko.......
Uko sahihi sana!! bahati mbaya hawajui kwamba wanapambana na CHADEMA malikia wa nyuki mwenye walinzi wengi na waaminifu. WATAENDELEA KUUMIA TU!

 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Hii ni aibu kwa Serikali ya CCM ambayo mpaka leo imeshindwa kulipa mshahara wa mwezi novemba kwa watumishi wa umma huku ikiendelea kutapanya fedha za walipa kodi kwa mambo ya kifedhuli na yasiyokuwa na tija yoyote kwa mustakabali wa nchi ya Tanzania. Kwao kufadhili uovu ni rahisi sana lakini kugharamia mambo ya msingi yenye tija kwa wananchi na taifa kwa ujumla inakuwa vigumu kwa kisingizio kuwa serikali haina fedha.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Dawa ya hawa wapambe wa Zitto ni kuwaumbua live na kuwapinga hadhaani,lkn njia pekee nadhani ni kueafungulia mashitaka ya kujibambika vueo vya chadema wakati sio.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Hawa mamuruki ninyi muwazukie kwenye ukumbi na kuwaomba wawapeleke kwenye matawi yao. Mgharimike kidogo ili muweze kukomesha Tabia hiyo kwa kuwapeleka mahakamani kama hawatakuwa viongozi katika matawi wailiyoyataja. Mkifika huku itisheni mikutano ya hadhara halafu elezeni kila kitu wazomewe na hiyo itakuwa imehimalisha chama sana.
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,405
Likes
1,617
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,405 1,617 280
Ila hii ccm ya sasa ishakufa siku nyingi, yaani experience yao ya miaka takribani 50 ndio hii ya kununua mamluki na kuwasafirisha usiku na mchana kwenda mikoani kutoa matamko??
Ccm iko ICU na haitapona kamwe.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
KIJANA ALIYEJIUNGA NA CCM TOKEA CHADEMA WA CHUNYA ASEMA PESA NDO ILIYOMPELEKA CCM.
Akihojiwa na kituo cha radio ya ebony fm inayorusha matangazo yake tokea mjini iringa,alipoulizwa kwanini ameamua kujiunga na ccm? Alimjibu mtangazaji kuwa yeye anatafuta pesa,ccm wamempa pesa ndo maana kaamua kujiunga nao,alipoulizwa kama cheo anachotajwa kuwa alikuwanacho cdm cha ukatibu wa cdm chunya,,yeye alisema hakuwa katibu bali alikuwa mwanachama wa kawaida ingawa amewahi kuwa katibu kipindi cha nyuma kabla ya kuvuliwa baada ya kuwekea bondi pikipiki ya chama sehemu aliyokuwa anadaiwa
Japo kazi ya ukombozi ni ngumu kutokana na umasikini na ujinga, lakini inakuwa ni kitu kibaya zaidi kuona Watanzania wanaomiliki pesa na elimu kamua kuzitumia isivyo dhidi ya wenzao, inasikitisha.
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Vijana walioanzia Mwanza , wako Tabora muda huu baada ya kusafiri usiku kucha kutoka Shinyanga na kuweka stop Kahama , walipoona nyenzo zao wanachama halisi wa Chadema hawawaungi mkono kwa sasa wapo Tabora na wameshaallika waandishi wa habari .......

Wanaenda kutoa tamko eti viongozi wa Chadema marufuku kukanyaga ardhi ya Tabora , wakati wao wala sio wa Tabora ......more details to come , who are behind this I will let you know.

Jf , kuwa wa kwanza kujua .
Chadema tuko imara kwa kudura za mwenyezi mungu, wao waendelee kutoa matamko sisi tunasonga mbele.
 

Forum statistics

Threads 1,250,719
Members 481,468
Posts 29,743,134