TAMISEMI harakisheni kutoa ajira za afya kama mlivyokuwa mmetangaza


Nikhil

Nikhil

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
363
Likes
73
Points
45
Nikhil

Nikhil

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
363 73 45
Habari zenu wana Jf.
Ni siku chache tangu KUSITISHWA kwa Ajira za Afya tar 31/10. Kumekuwa na Effects nyingi mno kwa hawa vijana. Kibaya zaidi kuna kijana ameacha hadi kazi mahali alipokuwa kijishkiza huku akijua ameshaajiriwa serikalini.

Ninachowaoomba WIZARA YA AFYA ikishirikiana na TAMISEMI mlidai katika vyombo vya habari ni matatizo ya kiufundi pamoja na ajira hazikkukamillika..

Zimepita siku chache tangu KUSITISHWA kwa ajira hizo mlisema ni kwa Muda mfupi basi huo Muda umeshapita kama ni marekebisho mmeshafanya kwa nini msizitangaze hizo ajira. Tumechoka malalamishi ya vijana mitandaoni.
 
Senator jr

Senator jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2016
Messages
336
Likes
424
Points
80
Senator jr

Senator jr

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2016
336 424 80
Mkuu inasikitisha lakini wavumilie tu
 
Once set

Once set

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2017
Messages
349
Likes
429
Points
80
Once set

Once set

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2017
349 429 80
Ujinga kiwango cha lami!
Unaacha vipi kazi hujapata kazi nyingine?
 

Forum statistics

Threads 1,237,315
Members 475,533
Posts 29,284,288