Tambwe Hiza, kesho alfajiri naenda Iguga, nikupe lift?


Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,091
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,091 182 160
...ni-kitambo sijakuona wala kukusikia Tambwe Hiza,uwapi ndugu yangu?,kesho alfajiri naenda Igunga,vp nkupitie twende?,usione so mwana-kwetu,we twende tu ata kwa hiki kibajaj changu,nasikia elkopta za CCM zilikuacha?!,'"usijali"' lakin nilikukanya tangu awali kuwa hao CCM si watu wema,wanatabia mbaya sana yaan u-mtumia mtu kama ile karatasi ya kupangusia masaburi 'TP' alfu wanakubwaga kama gunia la misumari.POLE SANA KAKA..haaa haaa teeeii teeeii****ama kweli CHADEMA NI KIBOKO YA WASEMA OVYOO
 
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
882
Likes
1
Points
0
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
882 1 0
we boya eti? Kwanin usimfate pale lumumba? Unakuja andika hapa? Au ulitaka nawewe uonekane umeanzsha mada?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
Huyu jamaa si ndio alisema akirudi ccm amlale mama yake?
Na alirudi, natumaini alitimiza agano alilojiwekea mwenyewe.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
Kina Tambwe ni moja ya watu nisiopenda kutoa comment juu yao,achananeni na hilo jitu
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Wasiliana pia na nepi helikopta zimemuacha...na masikini mzee Six kapigwa marufuku hata kufika mkoani kwake dah CCM kiboko.
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,091
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,091 182 160
we boya eti? Kwanin usimfate pale lumumba? Unakuja andika hapa? Au ulitaka nawewe uonekane umeanzsha mada?
...hii ndo ile unasikia watu wanasema "ukirusha jiwe kwenye giza"...ukisia ai ai,ujue limempata nukta
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,091
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,091 182 160
Huyu jamaa si ndio alisema akirudi ccm amlale mama yake?
Na alirudi, natumaini alitimiza agano alilojiwekea mwenyewe.
...doma linalo toa maneno machafu ni lilo laaniwa
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Tambwe ni kama Nape tu hawatakiwi kuonekana Igunga kabisa hata kama kwenda kuwatembelea ndugu zao waliopo huko mpaka uchaguzi upite. Nape alijipendekeza mwanzoni kujidai anaenda kuhani msiba, walipogundua wakamtumia mgambo wa jiji wakamrudishe. Unacheza na msgamba wewe!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hana jipya huyu mdudu..................huh
 
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
1,841
Likes
259
Points
180
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
1,841 259 180
Kwani yupooooo???
Mbona sijamsikia akilaani kauli ya wahijabu
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
12
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 12 0
Nepi (Nape) kukosa Perdiems za Igunga naskia imemuuma sana. Imebidi ajianzishie vijisafari vya kwenda kuwanadi wagombea Udiwani sehemu mbalimbali nchini. Mfano kule Serengeti ambapo alizomewa hadi akashuka jukwaani.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
93
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 93 0
Nafasi unayo ya kutosha manake atakuja na watoto wengi waende kulala kwenye uchaguzi na midaharo..

Kichwa cha habari kilinistua kuona Igunga kusomeka iguga!
 

Forum statistics

Threads 1,213,067
Members 461,947
Posts 28,465,933