Tambua wakati mzuri wa kutafuta mwanamke wa maisha!


bigvision203

bigvision203

Member
Joined
Nov 1, 2017
Messages
35
Points
95
bigvision203

bigvision203

Member
Joined Nov 1, 2017
35 95
Wakati sahihi ni ule ambao Mungu alimpa Adam mke baada ya kumpa kazi ya kutunza bustani...Maana hapo ndio chanzo cha ndoa kilipoanzia ....
 
G

great G

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
292
Points
500
Age
28
G

great G

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
292 500
Habari,

Mimi nilikua nna pesa sana last year and kiukweli sijisifii ila mimi sina tabia ya umalaya sanaa kiivi na nlivyokua na pesa nlijitahid sana kupata mwanamke atakae nielwa au kunifaa kuishi nae sikupata .Japo niliingia kwenye mahusiano kadhaa lakni hayakudumu.Sasa hivi nimefulia kabisa yaan sina kitu lakin kuna msichana ananipenda sanaa na mimi nlishajua kama nlikosa kipindi nna hela sa hv ndo sipati kabisa yaani hat huyu mschna nilikutana nae kiajabu ajab na kuzoeaba nae kiajbu pia ...anasema ananipenda nashangaa imekuaje and she is very beautiful as well.Daah haya maisha lakni...acha tuuu.
 
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,154
Points
2,000
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,154 2,000
Habari,

Mimi nilikua nna pesa sana last year and kiukweli sijisifii ila mimi sina tabia ya umalaya sanaa kiivi na nlivyokua na pesa nlijitahid sana kupata mwanamke atakae nielwa au kunifaa kuishi nae sikupata .Japo niliingia kwenye mahusiano kadhaa lakni hayakudumu.Sasa hivi nimefulia kabisa yaan sina kitu lakin kuna msichana ananipenda sanaa na mimi nlishajua kama nlikosa kipindi nna hela sa hv ndo sipati kabisa yaani hat huyu mschna nilikutana nae kiajabu ajab na kuzoeaba nae kiajbu pia ...anasema ananipenda nashangaa imekuaje and she is very beautiful as well.Daah haya maisha lakni...acha tuuu.
Hayo ndo mapenzi yalivyo mkuu!,hayatabiriki.
 
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,154
Points
2,000
nyaggad

nyaggad

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,154 2,000
kila mtu yupo huru kuamini mtazamo wake kwenye mda wa kuwa na wenza!
 
nicholous mella

nicholous mella

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
321
Points
250
nicholous mella

nicholous mella

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
321 250
Hakuna mwanamke atakayekuwa na ww wakti wa shida!!! Labda awee na matatizo flan ambayo yanamfanya asivutie wanaume!!!!!!
 
nicholous mella

nicholous mella

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
321
Points
250
nicholous mella

nicholous mella

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
321 250
Sio zama hz aisee, unamkubali mwanaume hana kitu, unamsaport kwa kila hali, hela za nauli za kwenda kwny interview unamtafutia hata kwa kukopa, unamsaidia kutafuta matangazo ya kazi, kuaply, kusaka vibarua huku na huku, lkn akishainuka na kupata ajira na hela basi wewe unaonekana screpa!!! Anaanza kushoboka na wavaa mawigi wanaojua kujichubua na kutumia hela wasizozitafuta!!!! Mwisho wa siku anakubwaga kweupe na kashfa juu ati wewe sio hadhi yangu...wasengerema kweli hawa viumbe.
Wee mamaa usitukane wanaume alaaaah!! Huna adabu nn!!!!!
 
Ukaridayo

Ukaridayo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
494
Points
500
Ukaridayo

Ukaridayo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
494 500
hizo zote zinaweza kuwa ni theory tu za kibinaadam but wakati mzuri ni ule ulioachiliwa na BWANA tena kwa majira yake kwako... Omba siku zote BWANA akukutanishe na mtu sahihi...

vivide exmple ya watu sahihi
Elisha na Eliya
Musa na Yoshua
Yesu na Petro...

watu wengi huwa tunafeli ktk eneo hilo even ktk biashara pia wapo wanaolia baada ya kushirikiana na watu wasio sahihi kwao... hata ndoa wapo ambao maisha yao yalikuwa super kipind cha ubachelor after ndoa wanaishi maisha ya kutafuta ushauri wa kutatua migogoro yao daily kama wapalestina na wayahudi..
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
15,428
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
15,428 2,000
Habari,

Mimi nilikua nna pesa sana last year and kiukweli sijisifii ila mimi sina tabia ya umalaya sanaa kiivi na nlivyokua na pesa nlijitahid sana kupata mwanamke atakae nielwa au kunifaa kuishi nae sikupata .Japo niliingia kwenye mahusiano kadhaa lakni hayakudumu.Sasa hivi nimefulia kabisa yaan sina kitu lakin kuna msichana ananipenda sanaa na mimi nlishajua kama nlikosa kipindi nna hela sa hv ndo sipati kabisa yaani hat huyu mschna nilikutana nae kiajabu ajab na kuzoeaba nae kiajbu pia ...anasema ananipenda nashangaa imekuaje and she is very beautiful as well.Daah haya maisha lakni...acha tuuu.
Huyo manz kaa naye, amekuelewa jinsi ulivyo tu
 
one b

one b

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2017
Messages
302
Points
500
one b

one b

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2017
302 500
Mwanamke wa kunivumilia ktk shida simtaki...lawama za kuja kumsaliti mbleni sizitaki
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,097
Top