Tambua kuwa kuna mananeno ya ugaidi yaliyo fanyiwa utafiti kila lugha ugunduliwa kwa njia yoyote


edjizzo

edjizzo

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
0
edjizzo

edjizzo

Member
Joined Nov 2, 2010
81 0 0
jamii tunashindwa tambua kuwa kuna vitu vingi kama kampuni ya goole imekuwa ikipigwa marufuku nchi nyingi kuchunguza siri za watu mpaka sasa ikiwa mshiriki na mzamini wa android.japo itakuwa siri ya watu wengi.ikitumia kampuni kuchanganya watumiaji wengi wa vifaa vya smart kwa sasa.MIMI NIMTANZANIA ULINZI NI KAZI YAKO KILA JAMII ATA KAMA NIMAWASILIANO
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,897
Likes
3,525
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,897 3,525 280
Duh! huo mpangilio wa sentenso zako si mchezo!yaani kama vile mtu kakukuta katikati ya mada.
hebu anza upya, jipange ndugu yangu, umetirirka kama unafukuzwa?
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,349
Likes
244
Points
160
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,349 244 160
Duh! huo mpangilio wa sentenso zako si mchezo!yaani kama vile mtu kakukuta katikati ya mada.
hebu anza upya, jipange ndugu yangu, umetirirka kama unafukuzwa?
Ni google Translation hiyo kaka
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424