TAMATI...safari ya mwisho ya Dakta ndio hiyoooo


Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
Umati ni mkubwa uliohudhuria shughuli za kumpa heshima za mwisho mwanamuziki maarufu hapa nchini Hayati Ramadhani Mtoro maarufu kama Dakta Remmy.


Ni majonzi, vilio na simanzi vilitawala mahali hapa lakini pia faraja toka kwa watu mbalimbali zimekuwa zikiwafikia watu woote walioonekana kuwa na maumivu moyoni...

''kazi yake mola haina makosa''

''bwana ametoa na bwana ametoa so msilie''

''cha msingi ni kumuombea ili akapate kupumzika kwa amani''


Hayo ni baadhi ya maneno yaliyosikika kuwafariji wafiwa.
Hakika ni hudhuni kila kona ya mahali hapa...
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Mungu amlaze mahali pema peponi.AMINA................
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
''aamualo mola wala hawezi kosea
Narudi udongoni nilipotokea
Kwa nguvu za mwenyezi ntapotea usingizini
Nikiwakosa basi yarabi yu kazini
Uhai bado nautamani, ila sipaswi kubaki duniani
Safari ya ahera ishafika
Kwaherini masela ndugu na jamaa
Mja rudi kwa mola wako kama umepote
Kumbuka ahera ndiko unakoelekea
Anza kutenda mema kabla kifo hakijakukuta
Ukipuuza haya we utakuja kujuta...
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
May his soul rest in eternal peace, ameen.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
safari yangu sasa imeshawadia
Kurudi kwa Baba yanipasa naaga Dunia
Mwili umenyong'onyea viungo vimelegea
Fahamu nshapoteza nimezingilwa na Giza
Milango ya fahamu ishafungwa, kamanda naokoteza uhai nalamba mchanga....
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
naukumbuka wimbo wake wa muziki nini!!
Muziki kilio, muziko maombolezo, muziki fundisho,
jamani watu wote hufa ila kuna watu jamaniiiii
God bless his soul, wafarijike ndugu zake na jamaa zake, Remmy ameacha legacy.
Apumzike kwa amani Amina.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Umati ni mkubwa uliohudhuria shughuli za kumpa heshima za mwisho mwanamuziki maarufu hapa nchini Hayati Ramadhani Mtoro maarufu kama Dakta Remmy.


Ni majonzi, vilio na simanzi vilitawala mahali hapa lakini pia faraja toka kwa watu mbalimbali zimekuwa zikiwafikia watu woote walioonekana kuwa na maumivu moyoni...

''kazi yake mola haina makosa''

''bwana ametoa na bwana ametoa so msilie''

''cha msingi ni kumuombea ili akapate kupumzika kwa amani''


Hayo ni baadhi ya maneno yaliyosikika kuwafariji wafiwa.
Hakika ni hudhuni kila kona ya mahali hapa...
R.I.P Remmy

Btw huu Dr wake ni kama wa Slaa au wa JK?
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
wat.JPG

Baadhi ya umati wa waombolezaji waliojitokeza katika ibada ya kuaga mwili wa marehemu Dk.Remmy Ongala katika viwanjavya Biafra leo mchana jijini Dar es Salaam.
fre.JPG

Mke wa Marehemu Dk. Remmy akiuaga mwili wa mmewa huku akisaidiwa na watoto wake Kally Ongala na mwenzake.
DSC_0007.JPG

02.JPG

Watoto na wajukuu wa DK Remmy wakiuaga mwili wa ndugu yao leo/
01.JPG

Mtoto wa kwanza wa marehemu DK.Remmy Ongala Kally Mangonga ambaye ni mchezaji wa timu ya Azam FC ya jijini Dar es Salaam akiwa na dada yake Jesca wakitoa heshima zao za mwisho kwa mwili wa baba yao katika viwanja vya Biafra .
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
wat.JPG

Baadhi ya umati wa waombolezaji waliojitokeza katika ibada ya kuaga mwili wa marehemu Dk.Remmy Ongala katika viwanjavya Biafra leo mchana jijini Dar es Salaam.
fre.JPG

Mke wa Marehemu Dk. Remmy akiuaga mwili wa mmewa huku akisaidiwa na watoto wake Kally Ongala na mwenzake.
DSC_0007.JPG

02.JPG

Watoto na wajukuu wa DK Remmy wakiuaga mwili wa ndugu yao leo/
01.JPG

Mtoto wa kwanza wa marehemu DK.Remmy Ongala Kally Mangonga ambaye ni mchezaji wa timu ya Azam FC ya jijini Dar es Salaam akiwa na dada yake Jesca wakitoa heshima zao za mwisho kwa mwili wa baba yao katika viwanja vya Biafra .
Dah
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
its all over now.
Dakta ulitoka kwa udongo umerudi kwa udongo.
Pumzika kwa amani Baba
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
wat.JPG

Baadhi ya umati wa waombolezaji waliojitokeza katika ibada ya kuaga mwili wa marehemu Dk.Remmy Ongala katika viwanjavya Biafra leo mchana jijini Dar es Salaam.
fre.JPG

Mke wa Marehemu Dk. Remmy akiuaga mwili wa mmewa huku akisaidiwa na watoto wake Kally Ongala na mwenzake.
DSC_0007.JPG

02.JPG

Watoto na wajukuu wa DK Remmy wakiuaga mwili wa ndugu yao leo/
01.JPG

Mtoto wa kwanza wa marehemu DK.Remmy Ongala Kally Mangonga ambaye ni mchezaji wa timu ya Azam FC ya jijini Dar es Salaam akiwa na dada yake Jesca wakitoa heshima zao za mwisho kwa mwili wa baba yao katika viwanja vya Biafra .
its all over now.
Dakta ulitoka kwa udongo umerudi kwa udongo.
Pumzika kwa amani Baba

Naam kamanda. Ukumbusho na kuukubali ukweli ni Safari ya sote hiyo.
Rest in Peace Dr.Remmy, Ramadhan Mtoro Ongala!
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
RIP Dr. Remmy. Hakuna maneno yanayoweza kuelezea huzuni yetu. Kwa kuwa hayo ni maamuzi ya Mola, hatuna budi kuyapokea. Kazi yako itakumbukwa daima. Pumzika kwa amani. Amen.
 
M

magesa jr

Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

magesa jr

Member
Joined Aug 20, 2010
13 0 0
R.I.P dr remmy. Wana JF nisaidieni, marehem alikuwa anasumbuliwa na nn?
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,924
Likes
5,276
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,924 5,276 280
Ama kweli kifo hakina huruma
RIP DR REMMY
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
Dying is easy, it's living that scares me to death.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Thursday, December 16, 2010
BURIANI DOKTA REMMY ONGALA
r12.jpg
Mzee Makassy, Mjomba wa marehemu
Dk Remmy Ongala akiwa msibani


r5.jpg
Mjane na watoto wa marehemu Dk Remmy Ongala
ambaye alijaaliwa watoto sita


r21.jpg
Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo Dk. Emmanuel Nchimbi, akitoa rambirambi za Serikali wakati wa kuuaga mwili wa marehemu Dk Remmy Ongala aliyefariki majuzi na kuzikwa leo kwenye makaburi ya Sinza jijini Dar. Shughuli ya kutoa heshima za mwisho ilifanyika uwanja wa Biafra, Kinondoni

IMG_0762.jpg
Dk. Emmanuel Nchimbi akiongoza umati wa waombolezaji kutoa heshima za mwisho kwa Dk. Remmy Ongala uwanja wa Biafra Kinondoni leo. Kulia ni mtoto mkubwa wa Dk. Remmy, Kalimangonga Ongala ambaye ni mwanasoka nyota.

r22.jpg
Mbunge wa Ubungo, Mh. John Mnyika na Mbunge wa Kinondoni Mh. Iddi Azzan wakititoa heshima zao za mwisho kwa Dk. Remmy Ongala

r10.jpg
Mshirika wa karibu wa siku nyingi wa Dk. Remmy Ongala, Cosmas Thobias Chidumule, akiwa na uchungu wakati wa heshima za mwisho kwa besti wake waliefanya kazi kwa miaka mingi kabla ya wote kuokoka na kuanza kumwimbia Mungu

r1.jpg
Toni, Mjane wa Dk. Remmy Ongala, akiwa ameghubikwa na huzuni

r2.jpg
Mzee Jangala na wadau wengine kibao walijitokeza kumuaga Dk. Remmy Ongala

r14.jpg
Umati mkubwa ulikuja kumuaga Dk Remmy Ongala kiasi hata ikabidi polisi waitwe kuweka mambo sawa

r13.jpg
Jeneza lenye mwili wa marehemu Dk Remmy ambaye jina lake kamili ni Ramazani Mtoro Mungamba Ongala

r8.jpg
mdau wa Radio Kilimanjaro ya Sweden
naye yupo kurekodi tukio hili

r7.jpg
Wake kwa waume, vijana kwa wazee
walijitokeza kwa Dk REmmy Ongala

r16.jpg
Cosmas Thobias Chidumule akiongea
kwa niaba ya wanamuziki wote

r17.jpg
Toka shoto ni wakongwe Mzee Makassy, Tchimanga Kalala Assosa (wa tatu waliosimama) akifuatiwa na King Kikii, Kanku Kelly na Abou Semhando

r4.jpg
Mmoja wa viongozi wa kamati ya Mazishi
John Kitime akiandaa kitabu cha maombolezi

r3.jpg
Familia ya Dk. Remmy Ongala
r2.jpg

IMG_0623.jpg
Malkia wa Mipasho Khadija Omar Kopa
na wadau wengine wakiwa na huzuni

IMG_0621.jpg
Waombolezaji wakiwa katika majonzi

IMG_0617.jpg
Umoja wa kwaya ukimlilia Dk Remmy
kwa wimbo maalumu waliomtungia



Picha kutoka kwa Michuzi Blog: MICHUZI
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
01.JPG

Mtoto wa kwanza wa marehemu DK.Remmy Ongala Kally Mangonga ambaye ni mchezaji wa timu ya Azam FC ya jijini Dar es Salaam akiwa na dada yake Jesca wakitoa heshima zao za mwisho kwa mwili wa baba yao katika viwanja vya Biafra .
Mkuu El Toro,
Jesca Ongalla si mtoto wa kuzaa wa Remmy Onglalla (RIP). Wakati wanakutana, mama alishakuwa na mtoto wa kwanza. Baadaye ndiyo akazaliwa Kalimanguza (KALI) Ongalla. Kali ni mtoto wa pili kwa mama na mtoto wa kwanza wa Marehemu (inawezekana). Ila ninavyofahamu ni kuwa Remmy alikuwa kamchukua na kumlea kama mtoto wake wa kuzaa na Jesca akawa anatumia jina lake.

Wiki jana nimepoteza Rafiki na Ex-room Mate shuleni Mazengo, Herman Emanuel Nzowa na mwanamuziki kipenzi Dr. Remmy Ongalla. Nzowa tulikuwa wote wapenzi wakubwa sana wa muziki. Nakumbuka furaha aliyokuwa nayo baada ya kuona Live Concert ya Sikinde pale Dodoma. Wimbo ambao ulimfurahisha sana ulikuwa ule Hassan Bichuka anaimba "kama hajasikia, ehh x2 Ajali niliyoipata nimekuwa kilema. Na kilema isiwe ni kisingizio cha kuacha kuja kuniona.......". Hii imekuja baada ya kusoma humu kama utani vile kuwa Remmy Ongalla amefariki.

Nakumbuka ile story ambayo Remmy alienda Mwanza na kukataa kurudi Dar. Akawa anaongeza concert moja baada ya nyingine. Mamaa akaona huyu jamaa hataki kurudi? Ngoja aone kasheshe. Mamaa akaenda kwenye kipindi maarufu sana enzi hizo kiitwacho MAMBO MPWITA MPWITA na akaweka tangazo. Tangazo likaja kusomwa "Ramadhani Mtoro Ongalla unatakiwa urudi haraka sana nyumbani, watoto wanaumwa surua..." Akawa kila akikanyaga sehemu, watu wanamkimbilia kwa maneno "...Dr Remmy, rudi nyumbani haraka maana wamesema kuwa watoto wanaumwa surua..." Kumbuka enzi hizo hakuna Mobile phone na simu za Posta ni za shida sana.

Naona hatimaye umerudi NYUMBANI for goor.

Rip NZOWA, RIP Ongalla.
 

Forum statistics

Threads 1,237,608
Members 475,675
Posts 29,294,717