Talaka


X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Cartoon+1246
Mwanaume: Rafiki yangu mi nataka mpatia mke wangu talaka.

Rafiki: Kwa nini tena?

Mwanaume: Kila nkirudi nyumbani nakuta kaficha mwanaume kwenye kabati la nguo.

Rafiki: Oh! Hiyo mbaya sana.

Mwanaume: Yaani nakosa nafasi ya kutundika nguo zangu kabisa.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Kwahiyo tatizo sio mwanaume bali kukosa nafasi kabatini ? Kwel huyu juha.
 

Forum statistics

Threads 1,237,614
Members 475,671
Posts 29,294,434