TAKUKURU yawasaka wamiliki wa Kampuni ya MEIS Industries kwa tuhuma za kutoroka na mabilioni

Miiku

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
3,704
Points
2,000

Miiku

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
3,704 2,000
TAKUKURU inawatafuta wamiliki wa kampuni ya Meis Industry LTD inayodaiwa kutoroka na shilingi bilioni 46 walizokuwa wamekabidhiwa kwaajili ya kujenga kiwanda cha saruji mkoani Lindi.
FB_IMG_1560859027288.jpeg


Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru) nchini Tanzania inawatafuta wamiliki wa Kampuni ya Meis Industriesltd inayodaiwa kutoroka na mkopo wa fedha kiasi cha Sh46 bilioni kwa ajili ya kujenga kiwanda cha saruji mkoa wa Lindi.

Akizungumza na waandishi wa habari leo Jumanne Juni 18,2019 Naibu Mkurugenzi Mkuu wa Takukuru, Brigedia Jenerali John Mbungo amesema wamebaini kampuni ya Meis ilikabidhiwa fedha hizo kama mkopo mwaka 2011 kutokana na sehemu ya fedha za uwekezaji zilizotolewa na Serikali ya Libya kwa Serikali ya Tanzania.

"Mwaka 2009 Serikali zote mbili zilisaini mkataba wa nyongeza ambao uliitaja kampuni ya Meis kama kampuni itakayopewa kiasi cha dola 20,000,000 kwaajili ya uwekezaji wa ujenzi wa kiwanda cha saruji eneo la Machole Mkoani Lindi,” amesema Brigedia Mbungo.

Amewataja wahusika wa kampuni ya Meis ambao hawajapatikana na wanaendelea kutafutwa ni Islam Balhabou, Merey Awadh Saleh, Sabri Kuleib na Abdallah Bin Aliya.

Brigedia Mbungo amesema mwenye taarifa ya watuhumiwa hoa awasiliane na Takukuru ili kuweza kuwakamata na kuja kujibu tuhuma zinazowakabili.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,170
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,170 2,000
TAKUKURU inawatafuta wamiliki wa kampuni ya Meis Industry LTD inayodaiwa kutoroka na shilingi bilioni 46 walizokuwa wamekabidhiwa kwaajili ya kujenga kiwanda cha saruji mkoani Lindi. View attachment 1130738
Kazi imeanza rasmi!

Umenikumbusha ule mkutano wa wafanyabiashara pale Ikulu!
 

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,602
Points
2,000

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,602 2,000
wala "rushwa"wanawasaka wala "rushwa"wenzao hapo patamu!!
hawa TAKUKURU wajibu kwanza tuhuma dhidi yako zilizotolewa na Cyprian Musiba waache "utapeli" wao!
Wananchi tunasubiri Cyprian Musiba na gazeti lake wakijibiwa na hao majizi TAKUKURU kwa ufasaha na hoja kwa hoja.... haya mambo ya ubabaishaji yaliofanywa na huyo kaimu kamanda wa TAKUKURU ndio yametufikisha hapa tulipo!Watanzania tujifunze kuwajibika kama Mh. JPM sio lazima Rais awatumbue!
 

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
16,176
Points
2,000

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
16,176 2,000
Kwani wamiliki wa hii kampuni ni wa Tz?....ila all in all pamoja na kumuweka mwanajeshi watu wanakula rushwa bila woga hii hatari sana aisee
Hakuna wa kuaminika hii nchi yetu. Tunakula rushwa kupitiliza. Hizi story zinathibitisha kuna matatizo makubwa sana ya ethics
 

Forum statistics

Threads 1,380,103
Members 525,694
Posts 33,765,176
Top