TAKUKURU tuambieni haraka aliyehusika na kashifa ya Radar


Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Kama TAKUKURU mnasema Chenge hahusiki, tuambieni ni nani anayehusika kwasababu kashifa na ubadhirifu vipo wazi.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
CCM ndio wahusika, kisha ni mabaunsa, sasa wewe utawafanya nini,
 
Kakati

Kakati

Senior Member
Joined
Apr 11, 2009
Messages
151
Likes
10
Points
35
Kakati

Kakati

Senior Member
Joined Apr 11, 2009
151 10 35
Kwa kweli suala hili la kumsafisha Chenge linatia uchungu waTanzania. Mimi nimejisikia vibaya sana karibia nitoe chozi. Hivi jamani tumeshapata jibu la mabilioni ya chenge aliyoyaita 'vijisenti' aliyatoa wapi? Hivi kweli Chenge atasaidia kuendeleza maskini wa Tanzania? Tupate basi majibu ya nani alinunua rada kama sio huyo Chenge. Mbaona tuambiewe tu hivyo kwa kifupi. Takukuru wanakula mishahara yetu. Mbona wasitufanyie kazi vizuri. Watueleze vizuri jamani!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Hii nchi sijui tunaipeleka wapi? yaani huyu fisadi wa kutupwa anasema hana kosa?
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Mwaka 2015 ndipo mtakaposhangaa pale Lowasa atakapokuwa Rais,Chenge waziri wa Madini,Rostam waziri wa Fedha na January Makamba Waziri Mkuu
 
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
192
Likes
0
Points
33
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
192 0 33
Kwa kweli suala hili la kumsafisha Chenge linatia uchungu waTanzania. Mimi nimejisikia vibaya sana karibia nitoe chozi. Hivi jamani tumeshapata jibu la mabilioni ya chenge aliyoyaita 'vijisenti' aliyatoa wapi? Hivi kweli Chenge atasaidia kuendeleza maskini wa Tanzania? Tupate basi majibu ya nani alinunua rada kama sio huyo Chenge. Mbaona tuambiewe tu hivyo kwa kifupi. Takukuru wanakula mishahara yetu. Mbona wasitufanyie kazi vizuri. Watueleze vizuri jamani!
Kwanza nashangaa hao wananchi wajinga waliompa ubunge, Chenge hatoshi kuwa hata mjumbe wa nyumba 10. CCM "Chama Cha Mifisadi" wataachaje kumpewndekeza kmtu atrkayelinda maslahi yao?
 

Forum statistics

Threads 1,235,920
Members 474,863
Posts 29,240,583