Takukuru ni nn?


Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Hii ni taasisi ambayo nathubutu kusema inaiangusha serikali machoni pa watawaliwa na inawalinda vigogo ambao enzi za mwalimu tengewaita wahujumu uchumi machoni pa sheria za nchi. Ili waponde nchi kwa raha zao.
Ni Taasisi hii hii iliyosema richmond haikuwa na matatizo kabisa katika ule mkataba tena chini ya Mkurugenzi huyu huyu, Leo bila soni inasema Chenge ni safi huku ikijua sio safi hata kiduchu.
Dah huyu jamaa Hosea sijui ana hisa gani na mkuu wa kaya!!! kama watahujumu sheria na kuiiba siku zote then the history will mark them.
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Tatizo mkuu ni ukosefu wa utawala bora na kutoheshimu katiba! Wanasema nyumba ya kambale kila mmoja ana ndevu!
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Hujasema sasa unataka nini TAKUKURU ndio PCCB kizungu, zote ulizosema
ni simulizi machoni mwa watanzania. sasa lete hoja hapa nimeipenda hii thread!
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Hii ni tasisi iliyoundwa kuchakachua ufisadi unafanywa na vigogo ili uonekane ni Takrima za kawaida. Ni taasisi itakayo kumbukwa ktk historia za nchi hii kuwa iliwalinda wahalifu na kuwaonea wanyonge na wale wanao onekana kuwa wana mtazamo tofauti na Manyang'au na makambale wa ufisadi.
 
lufunyo

lufunyo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
lufunyo

lufunyo

Member
Joined Oct 29, 2010
70 0 0
TAKUKURU ni moja ya nyenzo tano zinazotumiwa na serikali ya CCM kuhakikisha kuwa mafisadi wanaendelea kushika hatamu. Nyenzo nyingine ni NEC, polisi, JWTZ na usalama wa taifa (la mafisadi:bowl:)
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Hii ni taasisi ambayo nathubutu kusema inaiangusha serikali machoni pa watawaliwa na inawalinda vigogo ambao enzi za mwalimu tengewaita wahujumu uchumi machoni pa sheria za nchi. Ili waponde nchi kwa raha zao.
Ni Taasisi hii hii iliyosema richmond haikuwa na matatizo kabisa katika ule mkataba tena chini ya Mkurugenzi huyu huyu, Leo bila soni inasema Chenge ni safi huku ikijua sio safi hata kiduchu.
Dah huyu jamaa Hosea sijui ana hisa gani na mkuu wa kaya!!! kama watahujumu sheria na kuiiba siku zote then the history will mark them.

TAKUKURU-TAasisi ya KUkuza na KUendeleza RUshwa Tanzania
:A S angry:
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
TAasisi ya KUkuza na KUendeleza RUshwa
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
kama kuna kitu ambacho kinapaswa kufanyiwa marekebisho/kuondolewa ni Taasisi hii. Wakati wa uchaguzi ndo haikusika kabisa, hata wakipewa taarifa kuwa kuna suala la rushwa mahali kama jambo linamhusu mtu wao hawaendi kama wanaenda ni baada ya tukio. Sioni kazi inayofanywa na taasisi hii. Ni afadhali kutokuwa na chombo kama hicho kuliko kuwa nacho lakini ikafanya kazi ya kueneza rushwa
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Ninachosema hii taasisi ifutwe maana haina faida kwa wananchi zaidi ya kulamba kodi za waBongo huku ikiwafagilia wanapunguza mapato ya nchi na kupoteza mpenyo wa huduma za jamii. Haina maana ifutweeee
 
L

liganga4

Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
59
Likes
17
Points
15
L

liganga4

Member
Joined Aug 29, 2010
59 17 15
Takukuru ipo kwa ajili kukamata mahakimu wa mahakma za mwanzo na walimu wa shule za msingi kwa rushwa ya sh 5000.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Tasisi ya Kukuza na Kubariki Rushwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,743
Members 474,742
Posts 29,233,481