Tajirika sasa, fursachiyo hapo.. Mambo ni rahisi zaidi ya app ya DENT.

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
10,273
Points
2,000

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
10,273 2,000
Hii nimekutana nayo mjini twita, nikaona sio mbaya kuwashirikisha wakuu juu ya fursa za biashara.

Nadhani mchanganuo imejikamilisha hapo

180k / siku ( x30) lazima uongeze mapato ya nchi.

Kila la kheri.
IMG_20190716_054016.JPG
 

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
15,632
Points
2,000

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
15,632 2,000
Haya sawa ngoja tuone

Watu mnachukulia mambo poa sana

Ila sikukatishi tamaa mkuu

Ingaawa mi ni mteja wa hizo chapati za buku

Ila watu wengi wa hali ya chini hawawezi
 

Forum statistics

Threads 1,382,640
Members 526,424
Posts 33,832,508
Top