Tajiri mfupi amuunga mkono mwaipaja uenyekiti uvccm taifa

  • Thread starter JUMA BOAZ MWAIPAJA
  • Start date

J

JUMA BOAZ MWAIPAJA

New Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
4
Likes
2
Points
5
J

JUMA BOAZ MWAIPAJA

New Member
Joined Dec 2, 2017
4 2 5
*NIME'STUKA UVCCM 2017*

Msanii na Muigizaji mkubwa wa Bongo Movie Maarufu kama *TAJIRI MFUPI AMESHTUKA, NA SASA AMUUNGA MKONO JUMA BOAZ MWAIPAJA MWENYEKITI UVCCM TAIFA 2017-2022*

Msanii Tajiri Mfupi amewaomba Wajumbe Wote wa Mkutano mkuu UVCCM Taifa kuungana na kumpigia kura *Juma Boaz Mwaipaja* ili kuleta mabadiliko ya kweli kwa kuifanya UVCCM kuwa jeuri ya Chama na Fahari ya vijana.

*UVCCM inapaswa kuwa jeshi kubwa lenye sauti ya ushawishi kwa vijana wote wa Tanzania.*

"Kwa UVCCM ya namna hii mimi Tajiri Mfupi naona *JUMA BOAZ MWAIPAJA* anatufaa sana. Chonde chonde naomba kura zote kwake."



*#VijanaNguvuMoja*
9a58b604ad60e285300ebb50d37fd3ab.jpg
 
G.Jacob

G.Jacob

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,656
Likes
2,042
Points
280
G.Jacob

G.Jacob

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,656 2,042 280
Akili zake fupi kama kimo chake.
 
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,021
Likes
1,637
Points
280
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,021 1,637 280
Umejiunga JF kujitangaza???
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,246
Likes
3,961
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,246 3,961 280
Hivi huwa kuna tofauti kweli kati ya Sana'a na siasa?
Hvi siasa zote ni Sanaa au sanaa zote ni siasa?
Wasanii hawajielewi kwenye hizi siasa.
Wapo wanaokupenda ambayo hawamo kwenye hayo makitu unayopromote leo.
Acheni siasa iwe siasa na sio siasa za wasanii. Wasanii hawaaminiki kama wanasiasa wasivyoaminika.
Foolish boy!!!
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,046
Likes
3,320
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,046 3,320 280
kati ya wagombea wa hovyo uvccm wewe jamaa unaongoza
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,310
Likes
10,252
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,310 10,252 280
*NIME'STUKA UVCCM 2017*

Msanii na Muigizaji mkubwa wa Bongo Movie Maarufu kama *TAJIRI MFUPI AMESHTUKA, NA SASA AMUUNGA MKONO JUMA BOAZ MWAIPAJA MWENYEKITI UVCCM TAIFA 2017-2022*

Msanii Tajiri Mfupi amewaomba Wajumbe Wote wa Mkutano mkuu UVCCM Taifa kuungana na kumpigia kura *Juma Boaz Mwaipaja* ili kuleta mabadiliko ya kweli kwa kuifanya UVCCM kuwa jeuri ya Chama na Fahari ya vijana.

*UVCCM inapaswa kuwa jeshi kubwa lenye sauti ya ushawishi kwa vijana wote wa Tanzania.*

"Kwa UVCCM ya namna hii mimi Tajiri Mfupi naona *JUMA BOAZ MWAIPAJA* anatufaa sana. Chonde chonde naomba kura zote kwake."



*#VijanaNguvuMoja*
9a58b604ad60e285300ebb50d37fd3ab.jpg
Hii aina ya Promo uliyoipiga hapa inaonyesha jinsi ulivyo mtupu kichwani,
Hii ndio aina ya Vijana waliopo Lumumba
 
J

JUMA BOAZ MWAIPAJA

New Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
4
Likes
2
Points
5
J

JUMA BOAZ MWAIPAJA

New Member
Joined Dec 2, 2017
4 2 5
Mwenyekiti UVCCM TAIFA anajukumu la kuwaunganisha vijana wa makundi mbalimbali wakiwemo wasanii. Binafsi nimefurahishwa na vijana wa makundi yote wanavyoniunga mkono. Nawahakikishia nitawaunganisha vijana!
 
K

Kalesya

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2014
Messages
514
Likes
424
Points
80
K

Kalesya

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2014
514 424 80
Sikuwahi kudhani kuwa kuna mtu anakuwa na jina la Kinyakyusa na bado akawa mpumbavu kiasi hiki!!

Siku zote hukuona kama JF ni muhimu mpaka wakati huu wa kugombea nafasi za wizi??
 

Forum statistics

Threads 1,215,006
Members 462,987
Posts 28,531,834