Taja wachezaji walioondoka na kurudi tena kwenye timu zao za zamani

3llyEmma

JF-Expert Member
Oct 23, 2017
6,168
2,000
Mdau wa football...

Katika maisha ya soka kuna wachezaji waliocheza timu moja mara 2..
Yaani akauzwa, au mkataba wake ukaisha akaondoka then akarudi tena kwenye klabu yake ya zamani na maisha yakaendelea.
Mimi naanza na hawa ninao'wakumbuka :--
Wayne ROONEY >> Everton
Santiago CARZOLA >> Villareal
Ibrahim AJIBU >> Simba
Paul POGBA >> Man utd.

Twende kazi...
 

Shakir

JF-Expert Member
Jul 31, 2012
1,039
2,000
Mdau wa football...

Katika maisha ya soka kuna wachezaji waliocheza timu moja mara 2..
Yaani akauzwa, au mkataba wake ukaisha akaondoka then akarudi tena kwenye klabu yake ya zamani na maisha yakaendelea.
Mimi naanza na hawa ninao'wakumbuka :--
Wayne ROONEY >> Everton
Santiago CARZOLA >> Villareal
Ibrahim AJIBU >> Simba
Paul POGBA >> Man utd.

Twende kazi...
Khalfan Mrisho Ngassa kurudi Yanga,
Okwi Emmanuel Arnold ashawahi kutoka Simba akarudi baadae,
Fernando Torres alirudi Spain timu aliyotokea
 

Easyway

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
2,606
2,000
Kaseja Simba-Yanga, Yanga-Simba.
Deo Munishi Simba-Yanga, Yanga-Simba.
Okwi Simba-Yanga, Yanga-Simba.
Said Mwamba Kizota Yanga-Simba, Simba-Yanga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom