Taja jina la movie ulioitazama zaidi ya mara 5 lakini bado hujaichoka

toroka uje mjini

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
1,491
Points
2,000
toroka uje mjini

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
1,491 2,000
Wanajamvi natumai nyote ni wazima wa Afya.

Ningependa tujumuike katika Uzi huu, kutaja ni cinema ipi ambayo umeshaiona zaidi ya mara 5 lakini bado hujaichoka.

Mimi binafsi movie ambayo huwa hainichoshi kuiangalia ni
BLOOD DIAMOND
Solomon Vandy
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
7,052
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
7,052 2,000
The transporter ya Jason statham,hii nimeshaiangalia hadi basi ila nikikuta watu wanaangalia na mie nakaa chini naangalia kama sijaiona vile.
 
G

gebu

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
309
Points
250
G

gebu

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
309 250
The transporter ya Jason statham,hii nimeshaiangalia hadi basi ila nikikuta watu wanaangalia na mie nakaa chini naangalia kama sijaiona vile.
Hahaha.jamaa ana sheria zake sheria ya kwanza anakuambia no new deals,when it is a deal,it is deal,sheria ya pili no names na ya tatu hataki kujua package Nini.
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
852
Points
1,000
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
852 1,000
Hard target ni noma sana,napenda sana yale mazingira ya msituni
 

Forum statistics

Threads 1,336,208
Members 512,562
Posts 32,530,658
Top