Taja jina la movie ulioitazama zaidi ya mara 5 lakini bado hujaichoka

toroka uje mjini

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
1,491
Points
2,000
toroka uje mjini

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
1,491 2,000
Wanajamvi natumai nyote ni wazima wa Afya.

Ningependa tujumuike katika Uzi huu, kutaja ni cinema ipi ambayo umeshaiona zaidi ya mara 5 lakini bado hujaichoka.

Mimi binafsi movie ambayo huwa hainichoshi kuiangalia ni
BLOOD DIAMOND
Solomon Vandy
 
C

chokodari

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
399
Points
250
C

chokodari

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
399 250
Wanajamvi na tumai nyote ni wazima wa Afya.Ningependa tujumuike ktk Uzi huu,kutaja ni cinema ipi ambayo umeshaiona zaidi ya mara 5 lkn bado hujaichoka.
Mimi binafsi movie ambayo huwa hainichoshi kuiangalia ni
BLOOD DIAMOND
the ruins
high lerning
matilda
blood diamond
 

Forum statistics

Threads 1,336,594
Members 512,670
Posts 32,544,694
Top