Taifa stars walipoogopa kupigwa picha wakiwa wametinga suti!!

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
28
Points
0

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 28 0
i1406_7488d1262893600taifastarswalipoogopakupigwapichawakiwawametingasutitaifastars.jpg


Tatizo wachezaji wetu wengi ni watoto wa uswahilini
Ustaarabu F...
aaah acheni wajipatie riziki...
wakale wapi?
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160
i1406_7488d1262893600taifastarswalipoogopakupigwapichawakiwawametingasutitaifastars.jpg


Tatizo wachezaji wetu wengi ni watoto wa uswahili
Ustaarabu F...
aaah acheni wajipatie riziki...
wakale wapi?
hivi Pape kuvaa suti ndo kipimo cha ustaarabu??? mavazi yanategemea na shughuli ya mtu, umbo/muonekano nk.
 

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
28
Points
0

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 28 0
hivi Pape kuvaa suti ndo kipimo cha ustaarabu??? mavazi yanategemea na shughuli ya mtu, umbo/muonekano nk.
tatizo sio kuvaa suti...
embu angalia hapo wamesimama ili wapigwe picha!!
vipi unakubaliana na pozi lao?
angalia hao mikono machoni...
wengine wanainama chini....
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160

tatizo sio kuvaa suti...
embu angalia hapo wamesimama ili wapigwe picha!!
vipi unakubaliana na pozi lao?
angalia hao mikono machoni...
wengine wanainama chini....
hawajazoea jamani,ingekuwa zile 'jezi' zao aaaaah mashallah ungeona pozi za kifutibal hapo!!!

suti bana 'is not their thing' Pape!!!
 

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,681
Likes
238
Points
160

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,681 238 160
hawajazoea jamani,ingekuwa zile 'jezi' zao aaaaah mashallah ungeona pozi za kifutibal hapo!!!

suti bana 'is not their thing' Pape!!!
HAahaha
Lazima wafahamu kuna nguo za mpira na zisizo za mpira, walitaka waende Hotelini na bukta zao?? Huyo aliyesema tatizo la wachezaji wetu ni vijana wa kijiweni naungana naye
 

Forum statistics

Threads 1,190,668
Members 451,284
Posts 27,679,920