TAHLISO wafukuzwa Bugando kufanya uchaguzi mkuu


cbandiho

cbandiho

Member
Joined
Sep 2, 2012
Messages
67
Likes
7
Points
15
cbandiho

cbandiho

Member
Joined Sep 2, 2012
67 7 15
Viongozi wa vyuo vikuu Tanzania,wanaoendelea na kikao Bugando Mwanza wamepewa amri ya kuondoka kutokana na hali ya kiusalama.

Agizo limetoka mkoan,hali si shwari,upo uwezekano uchaguzi usifanyike leo.

Mimi n vice presdent DIT,nipo katika kikao.
 
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
884
Likes
172
Points
60
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
884 172 60
Tahliso ilishakufa siku nyingi sana, Wawa Steven, SIlinde, Machibya walishauzika rasmi huo umoja wa CCM, chama cha wanafunzi kinachotetea maslahi ya serikali hakitakiwi, namkumbuka sana raisi wangu wa UDSM 2008/2009.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Viongozi wa vyuo vikuu Tanzania,wanaoendelea na kikao Bugando Mwanza wamepewa amri ya kuondoka kutokana na hali ya kiusalama.

Agizo limetoka mkoan,hali si shwari,upo uwezekano uchaguzi usifanyike leo.

Mimi n vice presdent DIT,nipo katika kikao.
Tatizo ni nini au mbowe alienda kuusimamia akashtukiwa na wadaku
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Ondokeni hapo nendeni mkasome, siasa hamuiwezi
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Ondokeni hapo nendeni mkasome, siasa hamuiwezi
umenena wazazi wanawatuma chuo kusoma wao wanaenda kufanya siasa!!,ukidakwa shati na sup unaanza kulalamika,sasa kama huyo sahv yuko mwanza wenzake wanapga shule,kisa anapenda siasa
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,186
Likes
15,580
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,186 15,580 280
TAHLISO ndio nini?
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
38
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
Mwenyekiti wake ni Chekushamire wa Mzumbe University. CCM pure!
CDM mnachekesha kweli,ikitokea kashinda mtu wenu mnakuja na uzi wa kujipongeza na mkiwaita wanachuo ni wazalendo ikitokea vinginevyo povu linawatoka.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Ondokeni hapo nendeni mkasome, siasa hamuiwezi
Ni kweli inabidi waondoke tu kwa amani maana tofauti na hapo kitakachofuata ni serikali dhalimu ya CCM kuwarushia mabomu!!!

 
K

kabangila

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
440
Likes
2
Points
35
K

kabangila

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
440 2 35
Si kweli mwenyekiti wake aliyechaguliwa jana ni Moses Mdede kamanda wa ukweli CHADEMA.
 

Forum statistics

Threads 1,250,621
Members 481,419
Posts 29,739,077