tahausi mpya kwa wale wanaoanza kidato cha tano 2013 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tahausi mpya kwa wale wanaoanza kidato cha tano 2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KALEBE, Oct 23, 2012.

  1. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    wizara ya elimu imeanzisha michepuo mipya katika shule za secondary hapa nchini moja ya michepuo hiyo ni CPA kwa kirefu ni chemistry, physics, na accountancy source mkurugenzi wa elimu secondary tanzania
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 16,363
    Likes Received: 6,701
    Trophy Points: 280
    mkuu ahsante kwa taarifa,hebu nipatie hiyo source niitumie kidogo!
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 16,363
    Likes Received: 6,701
    Trophy Points: 280
    mkuu KALEBE nasubiri hiyo source kiongozi!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. S

    Sigwame Member

    #4
    Apr 15, 2013
    Joined: Dec 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Michepuo mipya ni ipi, naomba wadau muiweke hapa ili tupate mwelekeo
     
  5. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2013
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 5,035
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    chemistry, physics, na accountancy haviendani kabisa
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,744
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kuna michepuo mipya, hata wanafunzi waliomba katika machaguo ya shule. Ila inaanza kwa shule chache sana za serikali. Japokuwa nimeisahau, ila sina imani kama kuna CPA. Ninachokumbuka, somo la Uchumi (Economics) limeunganishwa na baadhi ya masomo ya sayansi.
     
  7. kwa usalama wangu

    kwa usalama wangu JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2013
    Joined: Apr 5, 2013
    Messages: 232
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Unashangaa hilo?,
    Kuna CBM ,chemistry,biology and mathematics.
     
  8. a

    ablekats Member

    #8
    Jun 30, 2013
    Joined: Dec 2, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    chemistry na physics vina relation gani na accountancy
     
  9. Wazo la kabwela

    Wazo la kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2013
    Joined: Feb 13, 2013
    Messages: 1,312
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    sio acountance ndugu ni agriculture PCA. Alafu kuna Cbm chem,bios and maths.
     
  10. Erick tryphone

    Erick tryphone JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 381
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Ni kweli kwasababu hizo combination tumezijaza kwenye machaguo kipindi tunamaliza form 4 mwakajana kwahiyo tutaanza kuzisoma mwaka huu
     
  11. Mla Bata

    Mla Bata JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 1,061
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hiyo habari ya combination wekeni pembeni jamani, kwanza tujiulize hizo shule zenyewe tunaenda lini, mbona hii serikali sikivu inatuchosha jaman.
     
  12. R

    RAIA MTANZANIA Member

    #12
    Jul 1, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka nikuulize swali la kizushi "kwani we na obama nani anaumuhimu"?
     
  13. Mla Bata

    Mla Bata JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 1,061
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mmh sisashangai kwa kuwa najua sio akili zako hizo.
     
  14. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2013
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,390
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    source ni Mulugoooooo Zamaulid

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. k

    kelvin.pcb Senior Member

    #15
    Jul 2, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    michepuo mipya ilitangazwa mwaka jana kwa wakuu wa mashule wote, mmoja wapo n CBM, bt huo wa CPA haukuwepo kabsaaaaaaaa!!
     
  16. k

    kelvin.pcb Senior Member

    #16
    Jul 2, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah man!!, jamaa kabugi ni agriculture na sio accountancy, ila michepuo yenyewe haikujazwa na wa2 wengi.
     
  17. Plesis

    Plesis JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2013
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    zipo nyingi tu na hata PGE
     
  18. i

    isackk6 Member

    #18
    Jul 2, 2013
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achen nyie iyo comb haipo
     
Loading...