Tahadhari ya kuzimwa kwa Internet ilitolewa mapema sana ila kama kawaida Wabongo ni wabishi sana

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
7,431
2,000
Nasikia eti Pole pole na Pombe wao plus genge lao wao wanawasiliana vema tu.

Hivi hiki walichofanya si ni kuongeza hasira kwa watanzania including ccm wenyewe. Mimi nimekosa hela ya matibabu toka jana. Hakuna miamala
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
30,608
2,000
Magufuli ni hopeless sinner!Mara zote duniani kufunga mitandao na internet,kutumia jeshi na intelligence katika kuendesha uchaguzi ndiyo imekuwa silaha ya mwisho ya madikteta wote waliokuwa wanakaribia kuanguka madarakani... I never thought CCM inaweza kuja kuanguka kwa style hii na kwa mbinu za kijinga hivi.
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
11,568
2,000
Swala la kuzimwa kwa internet lilitolewa mapema sana mwezi huu mwanzoni na hata mwezi uliopita wa tisa, watu tukashindwa kuchukua tahadhari.
kweli wamezima na leo usiku saa 9 naona walizima kabisa mpaka backbone ila naona kuanzia saa 12 atleast imeanza kujisogeza
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
11,568
2,000
kweli wamezima na leo usiku saa 9 naona walizima kabisa mpaka backbone ila naona kuanzia saa 12 atleast imeanza kujisogeza
kweli wamezima na leo usiku saa 9 naona walizima kabisa mpaka backbone ila naona kuanzia saa 12 atleast imeanza kujisogeza
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
156,302
2,000
Swala la kuzimwa kwa internet lilitolewa mapema sana mwezi huu mwanzoni na hata mwezi uliopita wa tisa, watu tukashindwa kuchukua tahadhari.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom