Tahadhari: Wahuni wanaojiita "panya road" wameanza kusumbua watu tena


Luqman mohamedy

Luqman mohamedy

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
718
Likes
816
Points
180
Luqman mohamedy

Luqman mohamedy

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
718 816 180
Kwa wakazi wa Mwananyamala na maeneo mengine ya jiji la Dar es Salaam kuweni na tahadhari na mda na njia mnazopita.

Siku ya jana wamesumbua watu maeneo ya Mwananyamala kwa Kopa kwa kuwapora pikipiki na mabegi ya wanafunzi waliokuwa wanatokea Kairuki wanaoishi Mwananyamala.

Nakushauri usitembee na mabegi wanayoita 'ya pc' watakung'oa mgongo.

Unaposikia hili waambie na mwenzio
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,384
Likes
1,167
Points
280
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,384 1,167 280
Serikali ingekuwa inaruhusu wananchi kupambana nao kwa jinsi wanavyojua nadhani wangekuwa wameisha.

Ila kwa wanaume wa dar ni kazi kweli
Mbona huku mikoani hakuna ndugu? Huku hata ukiiba karanga tunachoma moto.
Watu wanaiba mchana mchana halafu people zinawaangalia tu.
Wanaume wa dar tabu tupu. Huku mkoani makundi ya ovyo ovyo hayapo
 
leiya

leiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
564
Likes
1,201
Points
180
leiya

leiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
564 1,201 180
Mbona huku mikoani hakuna ndugu? Huku hata ukiiba karanga tunachoma moto.
Watu wanaiba mchana mchana halafu people zinawaangalia tu.
Wanaume wa dar tabu tupu. Huku mkoani makundi ya ovyo ovyo hayapo
Itakuwa mkoani hakuna kitu cha kuiba ndo maana hawapo. Alafu mikoani napo ushirikina unawabeba sana nyie.
 
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
426
Likes
430
Points
80
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
426 430 80
Kwa iyo wanaume wa dar ni tatizo au mbona wana sema asilimia kubwa ya watu wa dar wametokea mikoani ndio maana wazaramo wamekimbia mji
 
Dahafrazeril

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
1,518
Likes
1,978
Points
280
Dahafrazeril

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
1,518 1,978 280
Heshima Comrade..

Tatizo la hili suala Ni kufeli kwa Taasisi za Kifamilia, Jamii na Taifa kwa ujumla wake. Hivi watoto wadogo Kama hao (Panya road) wanaisumbua vipi Jamii?..

Hao Panya road si wanajulikana na wahusika?. Mtoto wa Mzee X, Y na Z?. Sasa kwanini Mamlaka husika isishughulikie root causes na siyo effects pekee?.

Hivi makundi ya kigaidi yakijitokeza na kuwapa hao watoto silaha si watakuwa Al Shabab, M 23 na kadhalika?.

Serikali/Mamlaka husika imekuwa iki-react too slow and un-professional katika hili. Tatizo huwa ni nini?.

Serikali i-deal na latent consequences, intended and un intended consequences katika hili la Panya road. La sivyo watakuwa wengi na kuja kuwazidi wana usalama wetu ambao kimsingi ni wachache sana.

Kwa waliosoma Physics wana concept fulani katika Hooke's Law. Elastic material ikishavuka elasticity, basi inaingia katika second stage iitwayo deformation ambako huwa haiwezi kurudi tena katika original shape.

Panya road watavuka Elastic limit. Wakiingia kwenye Deformation point hakuna atakayebaki salama.

Samaki mkunje angali mbichi. Tuwakunje Panya road still mapema.

Hekima Ni Uhuru.
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,214
Likes
25,041
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,214 25,041 280
Mbona huku mikoani hakuna ndugu? Huku hata ukiiba karanga tunachoma moto.
Watu wanaiba mchana mchana halafu people zinawaangalia tu.
Wanaume wa dar tabu tupu. Huku mkoani makundi ya ovyo ovyo hayapo
Huku mikoani tunafundishana kufanya kazi huko dar wanafundisha uvivu na umbeya sasa njaa ikiwakolea wanawatuma watoto wao wakapole watu
 
Loeli

Loeli

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
981
Likes
605
Points
180
Loeli

Loeli

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
981 605 180
Mzee wa jiji hili Makonda si yupo? Ninaamini atawamudu.
 
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
1,734
Likes
1,722
Points
280
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
1,734 1,722 280
kwa mitaa ile watashugulikiwa fasta kwasababu wako kalibu na mitaa ya kitengo na wadau wa kitengo huwa wanakunywa mitaa iyo iyo
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Nielekezeni waliko nikawafundishe adabu maana nina mbinu zote za mgambo, jeshi na kipolis
Vibaka wadogo kama hao hawanibabaishi.
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,384
Likes
1,167
Points
280
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,384 1,167 280
Mzee wa jiji hili Makonda si yupo? Ninaamini atawamudu.
Haya mambo wananchi wanapaswa kuyamaliza wenyew na wasingoje jeshi la polisi.
Huku mwanza tunawashugulikiwa wenyew. Polisi wakija wanakuta majivu tu. Kuna dogo mtaani kwetu alikuwa na hiyo tabia ya wizi. Wakamuwekea mtego yy na wenzake. Mtego ukanasa bahati nzuri mtaani ulikuwa unamjua lkn alichezea kichapo na wenzake. Hicho kipigo zaid ya mbwa mwizi. Na jera akaenda.
Sasa hivi ni kijana mzuri tu anashika na jembe. Anatafuta pesa kwa jasho lake
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,384
Likes
1,167
Points
280
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,384 1,167 280
Nielekezeni waliko nikawafundishe adabu maana nina mbinu zote za mgambo, jeshi na kipolis
Vibaka wadogo kama hao hawanibabaishi.
Kwa wanaume wa dar hawakupi support yyte. Utapambana pekee yako. Na cha ajabu usishangae wakaanza kukupiga picha warushe kwenye account zao za facebook, jamii forum, whatsapp na insta
 

Forum statistics

Threads 1,214,254
Members 462,617
Posts 28,506,769