TAHADHARI: Uwasilishaji Ripoti ya Pili Jumatatu ni mbinu ya kuteka mjadala wa Bajeti

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
38,306
2,000
Wadau,kwa mtazamo wangu,Ripoti ya Pili kuhusu mchanga wa dhahabu kuwasilishwa jumatatu siku ambayo mjadala wa Bajeti inaweza ikawa ni mbinu tu ya ku-divert attention ya watu wakiwemo wabunge ili mjadala wa Bajeti upite kiulaini.

Tundu Lissu na wapinzani kwa ujumla muipe kisogo taarifa hiyo mpaka kwanza mmalize mjadala wa Bajeti ndio kisha mjikite kuichambua hiyo ripoti.

Wapinzani ni wachache na hamuwezi zui hiyo Bajeti kupita ila logic hapa ni mapungufu ya hii Bajeti umma uweze kuyaelewa kupitia kwenu ili huko baadae ije ieleweke nani alikuwa chanzo cha matatizo.

Ni mtazamo wangu huu.
 

Mkwawe

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
1,767
2,000
na mara zote iko hivyo
rejea matokeo dsm vs madawa ya kulevya mwisho wa siku trick ikamuumbua mtu
"shimo wamechimbia mimi watatumbukia wenyewe" jennifer mgendi
 

xav bero

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
5,059
2,000
Unawapangia cha kufanya au?? Wamepokea riport hutak isomwe kwa manufaa ya nan? Siasa ni mchezo na wanaoongoza wanajua kuupanga vzr. Bajet itapita hakuna wa kuzuia,itajadiliwa mkitaka mtoke nje kama mwaka jana na mambo yatakwenda mpende msipende.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
23,353
2,000
Mods naomba uzalendo wenu katika hii mada maana hii nchi ni yetu sote.

Wadau,kwa mtazamo wangu,Ripoti ya Pili kuhusu mchanga wa dhahabu kuwasilishwa jumatatu siku ambayo mjadala wa Bajeti unaanza ni mbinu tu ya ku-divert attention ya watu wakiwemo wabunge ili mjadala wa Bajeti upite kiulaini.

Tundu Lissu na wapinzani kwa ujumla muipe kisogo taarifa hiyo mpaka kwanza mmalize mjadala wa Bajeti ndio kisha mjikite kuichambua hiyo ripoti.

Ni mtazamo wangu huu.
Ripoti inawasilishwa siku moja mijadala ya bunge Ya Bajeti inajadiliwa siku kibao kuanzia jumatatu unaongea utafikiri mjadala wa bajeti ni siku moja.
 

Tee Bag

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
7,198
2,000
Mkuu kwa kupenda font fed tu hajambo, angetuwacha kwanza tukakokotolewa bajet
 

talentbrain

JF-Expert Member
Oct 5, 2009
1,153
2,000
Sasa mtoa hoja unataka suala moja liachwe na mengine yasimame kama mdomo unapokunywa maji?? wabunge wafanye kazi yao ya kujadili bajeti na rais afanye kazi yake ya kupokea majibu ya tume aliyounda. Sasa kama wabunge wataacha kazi yao waliochaguliwa kuifanya na kushadadia report ya tume basi hawajui majukumu yao.
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,037
2,000
Bajeti ilishapita kabla ya kujadiliwa! Kilichobaki tusubiri tu maumivu Julai mosi.
 

Shambax

Senior Member
Dec 13, 2016
153
250
Mods naomba uzalendo wenu katika hii mada maana hii nchi ni yetu sote.

Wadau,kwa mtazamo wangu,Ripoti ya Pili kuhusu mchanga wa dhahabu kuwasilishwa jumatatu siku ambayo mjadala wa Bajeti unaanza ni mbinu tu ya ku-divert attention ya watu wakiwemo wabunge ili mjadala wa Bajeti upite kiulaini.

Tundu Lissu na wapinzani kwa ujumla muipe kisogo taarifa hiyo mpaka kwanza mmalize mjadala wa Bajeti ndio kisha mjikite kuichambua hiyo ripoti.

Ni mtazamo wangu huu.
Acha uongo ww
 

Nzi

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
13,830
2,000
. Bajet itapita hakuna wa kuzuia,itajadiliwa mkitaka mtoke nje kama mwaka jana na mambo yatakwenda mpende msipende.
Ndiyo itapita tu, kwani wingi wa CCM ndiyo kutawezesha hilo. Lakini, katika nafsi yako, unafikiri kuna manufaa yoyote ya bajeti kupita kama hadi sasa bajeti ya mwaka jana imetekelezwa kwa 34% tu? What's the point of having budgetary parliament?
 

tereweni

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
576
500
Bajeti imepita. CCM watapitisha tu, tuangali hili litakalo chomoza J3 ni jema au la.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom