Tahadhari: Usiruhusu askari wa usalama barabarani kuandika namba yako ya leseni


Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,855
Likes
1,357
Points
280
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,855 1,357 280
Salaam jf.

Kwa wale madereva wa jiji la Dar wenye magari binafsi au ya ofisi, usikubali kutoa namba zako za leseni pale askari wa usalama barabarani anapozihitaji namba zako kwa muundo wa kutaka umtajie na yeye azinakiri kwa karamu katika karatasi au wewe uziandike katika karatasi halafu umpatie.

Kufanya hivyo utajikuta siku moja ukilia kilio cha kubweka kama mbwa. Kuna fashoni siku hizi imeingia kwa maaskari wa usalama barabarani ukimpatia nambari yako ya leseni anakaanayo na anasave kama namba phonebook, siku akijisikia kukupigia ili akujulie hari yako unakutana na missed call za madeni kama zote.

Sasa unaanza kushangaa mbona nadaiwa kama laki hivi! Halafu ukitolewa lisiti ya deni unakutwa mzee mzima ulikamatwa tarehe fulani kwa nambari T ZZZ 999 ukichungulia nambari za gari unakuta ni semi trailer mercedes benz mashine ya kijerumani.

Sasa unaanza kushangaa lini uliendesha mercedes wakati wewe upo na passo miaka nenda rudi. Ukikamatwa na trafiki akiomba leseni mpe kama anataka kukagua au kukupiga faini.

TII SHERIA BILA SHURUTI.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,291
Likes
2,892
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,291 2,892 280
Huyo askari hajipendi?
 
neisa

neisa

Senior Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
195
Likes
68
Points
45
neisa

neisa

Senior Member
Joined Apr 30, 2017
195 68 45
Somo halijaeleweka. Weka mambo vizuri.
 
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
3,452
Likes
2,862
Points
280
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
3,452 2,862 280
Ameeleweka sema utakuwa na kichwa kikubwa hivyo kizito

You might be true kwamba nina kichwa kizito a.k.a slow learner.

Sasa wewe akili kubwa hebu naomba unieleweshe in brief... amemaanisha nini ?

Na ukishindwa kuclarify vizuri, basi wewe ni mpumbavu & lofa.

-Kaveli-
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,343
Likes
10,379
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,343 10,379 280
Naona hela ya Balimi tatu mumeshapewa huko Tzii
 
Mr Makunduchi

Mr Makunduchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,012
Likes
487
Points
180
Age
48
Mr Makunduchi

Mr Makunduchi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,012 487 180
Naona makengeza tu apo
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,782
Likes
2,048
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,782 2,048 280
Mweeeee, sijaelewa kitu.
 
L

Lihove2017

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
431
Likes
540
Points
180
L

Lihove2017

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
431 540 180
You might be true kwamba nina kichwa kizito a.k.a slow learner.

Sasa wewe akili kubwa hebu naomba unieleweshe in brief... amemaanisha nini ?

Na ukishindwa kuclarify vizuri, basi wewe ni mpumbavu & lofa.

-Kaveli-
By the way kama wewe huishi Dar itakuwa ni vigumu kuelewa hii maada .maana Dar tumetangulia mbele kidogo kuhusu mambo ya kuandikiwa faini za makosa ya trafic
 
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,855
Likes
1,357
Points
280
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,855 1,357 280
Labda nifafanue vizuri. Hizi mashine za risiti za faini, siku hizi matrafiki wanaandika hata kama yupo kwake sio lazima awe na gari barabarani, yeye akiwa na namba ya leseni yoyote ile anaweza kukubambikizia kosa (haya kwa maaskari wasio watiifu)
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,270
Likes
1,412
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,270 1,412 280
Ilishamkuta jamaa yangu. Hili ni baa halisi kabisa. Baada ya kukataa kumpa ya kubrashia viatu, Cheupe alinakili namba ya leseni na gari. Akamchapa tatu za fasta kimya kimya.

Kuja kukuta deni 170k baada ya malimbikizo ya fine. Hatuna mfumo wa kujitetea kwa issues kama hizi....

Driver beware
 
Ze General

Ze General

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2014
Messages
1,354
Likes
982
Points
280
Age
25
Ze General

Ze General

JF-Expert Member
Joined May 10, 2014
1,354 982 280
Mi yangu tulibadirishana na boss akanipa gari niendeshe... mi nikampa leseni yangu anitunzie....maisha rahis sana
 

Forum statistics

Threads 1,214,248
Members 462,615
Posts 28,506,412