Tahadhari: Tusijiamini sana, mauaji ya Rais wa Haiti yanaweza kutokea kwa Wengine. Umakini uongezwe kwa Marais Duniani

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
37,305
2,000
mara hii ameshakuwa dikteta?aiseee.safari bado ndefu
Kiongozi ambae anatamka maneno haya unataka aitweje?👇Unataka kiongozi ambae anasema kuwa asiposhinda uchaguzi ataiba kura aunde serikali kwa mabavu aitwe kuwa ni kiongozi mzuri na wa kidemokrasia?!Samia kwa maneno yake mwenyewe amethibitisha kuwa ni dikteta na hafai kuwa Rais wa Tanzania.
7654311.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom