Tahadhari picha inatisha!!!Mwizi apigwa nakupasuliwa kichwa Masasi!!!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,929
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,929 2,000
mwz.jpg
Mwizi leo kapigwa na kupasuliwa kichwa Leo Masasi.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,698
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,698 2,000
Bado wewe mkuu, acha kuiba wake za watu
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
inasikitisha sana utakuta alikuwa anaiba kuku au simu ya tochi ndio imegharimu maisha yake... Serikali ijitahidi kuboresha hii hali ili sisi wazazi tumudu kulea na kusomesha hawa vijana la sivyo haya majanga yatamaliza vijana wetu.
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
duh kweli inatisha pigo moja tu ubongo nje
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Inasikitisha sana, ila wananchi nao wako frustrated na maisha ndiyo maana wanatenda haya wanayoyatenda! Watu wamechoka kuishi kwa kuwa yale maisha bora kwa kila mtanzania yamegeuka misimba ya maisha. 80% ya Watanzania wamekata tamaa ila nashangaa ni kwa nini asilimia hii isibadilishe madaraka na uongozi Tanzania. Imetosha.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,574
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,574 2,000
Duuuh!!!
Watanzania kwa kujishughulisha na mambo yasiyo na faida kubwa hatujambo sana!!

Sasa kwanini wasimkamate .........siku akienda huko Masasi, wamuulize Pesa yetu ya EPA iko wapi.
asipotoa majibu wamafanye kama walivyomfanya huyu jamaa.

Lets do the things that matter.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,925
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,925 2,000
Dah mbio zote za sakafuni zimeishia ukingoni...
 

Forum statistics

Threads 1,285,195
Members 494,498
Posts 30,853,337
Top