Tahadhari picha inatisha!!!Mwizi apigwa nakupasuliwa kichwa Masasi!!!!

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
May 24, 2008
3,736
2,000
inasikitisha sana utakuta alikuwa anaiba kuku au simu ya tochi ndio imegharimu maisha yake... Serikali ijitahidi kuboresha hii hali ili sisi wazazi tumudu kulea na kusomesha hawa vijana la sivyo haya majanga yatamaliza vijana wetu.
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
12,688
2,000
Inasikitisha sana, ila wananchi nao wako frustrated na maisha ndiyo maana wanatenda haya wanayoyatenda! Watu wamechoka kuishi kwa kuwa yale maisha bora kwa kila mtanzania yamegeuka misimba ya maisha. 80% ya Watanzania wamekata tamaa ila nashangaa ni kwa nini asilimia hii isibadilishe madaraka na uongozi Tanzania. Imetosha.
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,817
2,000
Duuuh!!!
Watanzania kwa kujishughulisha na mambo yasiyo na faida kubwa hatujambo sana!!

Sasa kwanini wasimkamate .........siku akienda huko Masasi, wamuulize Pesa yetu ya EPA iko wapi.
asipotoa majibu wamafanye kama walivyomfanya huyu jamaa.

Lets do the things that matter.
 
Top Bottom