Tahadhari: Mgambo wanapita guest house kukagua vyeti vya ndoa na kubaini wapenzi wa jinsia moja


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,338
Likes
5,671
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,338 5,671 280
Habari zinazoendelea kusambaa.
Kuna msako endelevu Wa mgambo Wa manispaa kupita katika maguest house hususani TEMEKE.
Mgambo hao wanapita hususani usiku wakikagua vyeti Vya ndoa endapo mtakutwa jinsia mbili tofauti, Kwa wale ambao hawajafunga ndoa unapaswa kuonyesha Barua ya mjumbe wako kuwa wewe ni Mme na Mke halali.
Pamoja na hayo Kwa wasafili unalazimika kuonesha tiketi yako na pindi unapokutwa huna vigezo hivo unalazimika kushitakiwa na manispa.
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,054
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,054 280
Habari zinazoendelea kusambaa.
Kuna msako endelevu Wa kupita katika maguest house unaofanywa na manispaa hususani TEMEKE. Mgambo hupita wakikagua vyeti Vya ndoa endapo mtakutwa jinsia mbili tofauti, Kwa wale ambao hawajafunga ndoa unapaswa kuonyesha Barua ya mjumbe wako kuwa wewe ni Mme na Mke. Pamoja hayo Kwa wasafili unalazimika kuonesha tiketi yako . na pindi unapokutwa huna vigezo hivo unalazimika kushitakiwa na manispa.
Kwa sheria gani, watu waache ujinga, vyeti vya ndoa havina tija ktk ujenzi wa nchi hii
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
8,998
Likes
13,799
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
8,998 13,799 280
Habari zinazoendelea kusambaa.
Kuna msako endelevu Wa mgambo Wa manispaa kupita katika maguest house hususani TEMEKE. Mgambo hao wanapita hususani usiku wakikagua vyeti Vya ndoa endapo mtakutwa jinsia mbili tofauti, Kwa wale ambao hawajafunga ndoa unapaswa kuonyesha Barua ya mjumbe wako kuwa wewe ni Mme na Mke halali. Pamoja na hayo Kwa wasafili unalazimika kuonesha tiketi yako . na pindi unapokutwa huna vigezo hivo unalazimika kushitakiwa na manispa.
Hakuna sheria yoyote ile Tanzania(bara) inayotaja UZINZI kama kosa la JINAI!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Hakuna sheria yoyote ile Tanzania(bara) inayotaja UZINZI kama kosa la JINAI!

Unamaanisha nini unaposema kosa la jinai? Kuna tofauti gani kati ya kosa na kosa la jinai?
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
8,998
Likes
13,799
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
8,998 13,799 280
Unamaanisha nini unaposema kosa la jinai? Kuna tofauti gani kati ya kosa na kosa la jinai?
Ndugu,kosa la JINAI ni kosa ambalo limeorodheshwa na sheria no 16 ya mwaka 2002!
Haya makosa ni makosa ambayo unashtakiwa na JAMHURI!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Unamaanisha nini unaposema kosa la jinai? Kuna tofauti gani kati ya kosa na kosa la jinai?
Kosa la jinai kama kuuwa ni prosecutable unlike kosa la kawaida kama kuchelewa kurudi kwa mkeo ambapo hawezi kwenda mahakamani kukushitaki
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,790
Likes
1,339
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,790 1,339 280
Kwa sheria gani, watu waache ujinga, vyeti vya ndoa havina tija ktk ujenzi wa nchi hii
Mbona umepanic! Temeke waanzie hapo strerea kwenye mabanda ya kuuzia nyapu huko guest waende baadae wakati zipo sehemu rasmi labda kama wanataka kuwaongezea wateja katika vibanda.
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,480
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,480 13,108 280
Hapo kwenye Tiketi pagumu
Unapo shuka tu
Wanachukua tiketi
 
lin

lin

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2014
Messages
7,203
Likes
4,275
Points
280
lin

lin

JF-Expert Member
Joined May 25, 2014
7,203 4,275 280
hahahahahahahaha
wajumbe watajenga magorofa sasa si kwa wingi wa barua hizo watakazoandika
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,258
Likes
5,007
Points
280
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,258 5,007 280
Atiiiiii!!!!?????? Hawawezi.... Thubutuuu!!! Wajaribu waone..... Hiii kitu hiii!! Wameshindwa kuwadhibiti wake/waume zao wataweza kitaaa!!
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
hahaha kweli hapa kasi tu ngoja tusubiri tuone mwisho wa hili zoezi litaleta mabadiliko au laa!
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
Usiku mbona hawawapati, wazinzi wengi ni wanandoa na usiku wanakuwa makwao kama sio wao, wangefanya operesheni hii mchana tena siku za weekend
 

Forum statistics

Threads 1,235,150
Members 474,353
Posts 29,213,333