Tahadhari kwa wanaotaka kutibiwa UK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa wanaotaka kutibiwa UK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Oct 12, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,571
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 0
    In short ukienda kwenye hospitali za NHS UK chances zako za kupona ni ZERO na vile vile chances za kupata magonjwa mengine kama MSRA ni 100%.



    [​IMG]
    Hospitali inayoongoza kwa Uchafu
    [​IMG]
    Tazama vitanda vilivyokaribiana
    [​IMG]
    masinki machafu ndio kawaida ya hospitali za NHS

    [​IMG]
    Vifaa vya matibabu wanaacha open

    [​IMG]
    vyoo vya hospitali vikiwa na kinyesi cha binadamu



    http://news.bbc.co.uk/1/hi/health/7037657.stm
     
  2. venchwa

    venchwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2017
    Joined: Aug 5, 2016
    Messages: 1,196
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    Tumeelewa
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2017
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,009
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Hivi naweza fananisha hiyo hali hapo na hospitali gani bongo?
    labda kule Heart institute.
    kwingine kote ni kubaya mara 1000 ya hivyo.
     
  4. D

    Donovan RS Senior Member

    #4
    Oct 18, 2017
    Joined: Aug 10, 2017
    Messages: 162
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Kumbe issue ni world wide...*uchafu*
     
  5. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2017
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    sawa, tutawashauri wasimpeleke lisu huko
     
  6. T

    Tairi bovu JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2017
    Joined: Sep 28, 2017
    Messages: 453
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 80
    Cc.
    Ummy mwalimu (uione kama ilivyo mama)
     
  7. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2017
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,299
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    MRSA ulisha zibitiwa muda mrefu ulikua tishio sana Royal Berkshire Hospital ya Reading.
     
Loading...