Tahadhari: kwa wanaoishi Kawe,Mbezi beach na maenoe hayo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: kwa wanaoishi Kawe,Mbezi beach na maenoe hayo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by uporoto01, Jan 20, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kuna kundi la majambazi kama watano ikiwa na mwanamke mmoja wamevamia zaidi ya nyumba sita ndani ya mwezi mmoja kwa kuwalewesha walinzi kwa madawa na kukomba kila kitu.Majambazi haya yana gari na silaha na taarifa zao zipo Kawe police,jihadharini wanaoishi maeneo haya.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,947
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Poleni sana huko wenzetu.

    Lakini hebu karekebishe hilo neno penye wino mwekundu kuna shida kidogo. Ujambazi wa aina hiyo hufanywa sana sana na vijana fulani mara nyingi wao hukaa pale Njia Panda Kwa Mkanada, eneo linaloitwa Chalinze hapo.

    Perekeni taarifa pale polisi Wazo mtasaidika haraka. Kwa usawa huu tulionayo nchini mtu hapashwi kuibiwa hata kijiko cha chai.
     
  3. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wengi tu walishakimbia hayo majumba wamejirudisha mjini taratibu.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,317
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    mlinzi mwaminifu mbwa tu,binadamu atakusaliti
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poleni sana ila hawa jamaa wanaofanya hivyo ni hawa hawa jamaa zetu wa ulinzi
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Poleni wana Darisalama!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,468
    Likes Received: 4,127
    Trophy Points: 280
    Hii sasa hatari.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Poleni kina uporoto. Hamieni huku mpwapwa. Wenzenu tunalala milango wazi. Mlinzi paka.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Mbwa nae akipewa mfupa tu kwisha kazi
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,127
    Likes Received: 5,569
    Trophy Points: 280
    nakuombea wakupe lift uende ccbrt ukapime..ulichonacho moyoni si vyema kukiweka hadharani som vizuri alichoandika na ulichoandika
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,317
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    mkuu kama umemzoesha time ya kula na mlishaji maalum hawawezi kudaka mfupa atambwekea huyo mrushaji mpaka utastuka
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Bwana asipoulinda mji waulindao wakesha bure.
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kesheni mkiomba!
    kwa maana hamjui siku wala saa :plane:
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndugu Pdidy, mwandika hoja alikosea kweli, ila baada ya kupewa angalizo aka-edit text yake! Ndo maana wewe uliposoma unaona hakuna kosa!
    Cheers
    Keren_H
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    taarifa za kiintelejensia.
     
Loading...