Tahadhari kwa BAVICHA kuelekea tarehe 23/07/2016


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,921
Likes
65,741
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,921 65,741 280
Napenda kuwatahadharisha vijana wa BAVICHA wanaopenda kuenda Dodoma(kama kweli dhamira hiyo ipo) kuwa makini na vijana wanaoambatana nao na hata wale watakaowakuta hapa Dodoma.Epukeni kabisa kuambatana na vijana msiowafahamu vizuri au kubeba vijana mradi tu wako teyari kwenda nanyi Dodoma.Bora mkaenda wachache waaminufu kuliko kundi kubwa lenye mamluku ndani yake.

Ninachokusudia kuwaonya vijana hawa wa BAVICHA ni uwezekano wa kujipenyeza mamluki/mapandikizi miongoni mwenu wenye silaha za jadi n.k, kwa lengo la kuonyesha mnapanga kufanya hujuma/uovu tofauti na ahadu yenu ya kutofanya mambo ya aina hiyo.

Mamluki hao wanaweza kabisa kujisalimisha na wakatoa maelezo ya kipropaganda kuwa walitumwa au walielekezwa kwenda Dodoma kufanya moja mbili tatu.Wanaweza hata kuwataja wasiohusika kwa lengo la kuwachafua.

Msisahau hii ni siasa na namalizia kwa kuwakumbusha msemo maarufu unaosema: "kwenye msafara wa mamba,hata kenge wamo."
 
Shukrani A. Ngonyani

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
1,030
Likes
1,252
Points
280
Shukrani A. Ngonyani

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Joined Feb 23, 2014
1,030 1,252 280
Wazo zuri sana, ila kwenda Dodoma tar. 23 ni kama kuingia peponi. Ni faraja, raha, na fahari kusaidiana na jeshi letu pendwa kuwazuia CCM wasifanye mkutano wao tofauti na agizo la mkuu wa nchi. Nitakuwa Dodoma siku 5 kabla kuungana na makamanda kutoka kona zote za ncì.
 
S

Sir Kite 2

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
516
Likes
235
Points
60
S

Sir Kite 2

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
516 235 60
nitaingia dodoma mapema kuwashikisha adabu hao nyumbu pori,
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,269
Likes
2,128
Points
280
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,269 2,128 280
Kitendo cha ukawa kwenda Dodoma kwa kile kinachoitwa kuisaidia polisi kuwakumbusha ccm utii wa sheria ni kipimo tosha cha wananchi kujua kama kweli serikali inakipendelea chama tawala kama ambavyo wapinzani wamekuwa wakidai na kulalamika au la! Haiwezekani tamko la mkuu wa nchi kwa vyama vya kisiasa lipuuzwe na chama kimoja.
 
J

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2014
Messages
3,313
Likes
1,022
Points
280
J

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2014
3,313 1,022 280
Tusilaumiane mkivunjwa miguu, najua Demokrasia ni gharama lakini si kwa Tanzania hii.

Mimi siku hiyo ya tarehe 23 nitakuwa kwangu na familia yangu kusubiria Breaking News...
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,921
Likes
65,741
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,921 65,741 280
Tusilaumiane mkivunjwa miguu, najua Demokrasia ni gharama lakini si kwa Tanzania hii.

Mimi siku hiyo ya tarehe 23 nitakuwa kwangu na familia yangu kusubiria Breaking News...
No gain without pain
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,790
Likes
1,642
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,790 1,642 280
Ninachokusudia kuwaonya vijana hawa wa BAVICHA ni uwezekano wa kujipenyeza mamluki/mapandikizi miongoni mwenu wenye silaha za jadi n.k, kwa lengo la kuonyesha mipanga kufanya hujuma/uovu tofauti na ahadu yenu ya kutofanya mambo ya aina hiyo.

Na nyongeza wa epuke kutembea na mabegi makubwa au ikiwezekana wawe na timu ya kisiri ya kusimamia taarifa za usalama wao behind za screen kwa kila maeneo wanayokwenda au kukaa.Dunia ya matumizi ya kisayansi a.k.a tehama/teknolojia ipewe kiupaumbe katika safari hiyo.
 
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
1,352
Likes
740
Points
280
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
1,352 740 280
Napenda kuwashauri ndugu zangu BAVICHA, ni heri mara 100 muda na pesa watakazotumia huko Dodoma wangetumia kwa ajili ya kujiletea maendeleo yao binafsi kwa katika hali hiyo lolote linaweza kutokea. Kumbukeni kuwa pamoja na watu wengine pia atakuwepo huko rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania pamoja na marais wataafu. Kwa maana hiyo ni kwamba, nguvu zote za kiwango chochote zitatumika ili kulinda usalama wa watu hao muhimu. Pia wakumbuke kuwa kama watavunjwa miguu au mikono au lolote lile litakalotokea itakuwa ni hasara kwao au kwa yule atakayekuwa ameupata mkasa huo.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,667
Likes
6,237
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,667 6,237 280
Nawahakikishia kama kweli mtakuwa maeneo yale mtavunjwa miguu kwa risasi za moto na kutiwa ulemavu wa kudumu na akosekane kuwatibu na msiyafanye chochote haya mapolisi ya kibongo kuuwa kuvunja miguu hayaoni shida kama unajipenda kaa mbele ya tv yako siku hiyo kusubiri breaking news
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Mleta Uzi, "vijana wa Bavicha mnaopenda kwenda Dodoma" na hapo hapo, "vijana mtakaowakuta hapa Dodoma". Akili za kupewa....
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,032
Likes
3,172
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,032 3,172 280
Intelijensia inasemaje?
Imeshatoa kibali cha mkutano 23/7?

Hamna machafuko?

Mikutano ya kisiasa mpaka 2o20 isharuhusiwa?
 
C

captau

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
116
Likes
62
Points
45
C

captau

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
116 62 45
salary slip uko vzuri!hesabu uliyotoa ikikosewa fomula kdogo tu,basi mambo yataenda halijojo!wajilinde kwanza wao then kwa aman kabsa waendlee na shughul yao.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,793
Likes
47,580
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,793 47,580 280
Tena ukizingatia Mwigulu Nchemba ni waziri wa mambo ya ndani chochote kinaweza kutokea chondechonde
 

Forum statistics

Threads 1,239,181
Members 476,441
Posts 29,344,923